Event mini for box captcha

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000
Hình như giải thưởng nhỏ quá ko thu hút được sự quan tâm của mem captcha nhỉ >.<. Mà dạo này box captcha càng ngày càng vắng các pro. Mình biết 1 số đang học thi, 1 số đã chuyển sang những hình thức khác thu nhập cao hơn như: PTU, offer... Nhưng vẫn mong sự tham gia của các bạn, để box ngày càng phát triển

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
Hình như giải thưởng nhỏ quá ko thu hút được sự quan tâm của mem captcha nhỉ >.<. Mà dạo này box captcha càng ngày càng vắng các pro. Mình biết 1 số đang học thi, 1 số đã chuyển sang những hình thức khác thu nhập cao hơn như: PTU, offer... Nhưng vẫn mong sự tham gia của các bạn, để box ngày càng phát triển
VÌ SAO VĂNG?

Thứ 1: ảnh hưởng sức khỏe hơi nhiều.

Thứ 2: $ cũng scam nhiều quá như PIX ĐIÊN,MEGA Khùng k rs và k gởi.

Thứ 3:TP gõ mệt k được nhiêu tiền.

Tôi nghĩ mod sẽ có những điều mà cần phát triển FROUM.Nhất là cho ae capcha ngày hôm nay.Chứ ngày hôm qua đã mệt mỏi rồi.

CUỘC SỐNG HÔM NAY K CHỜ ĐỢI :)

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,381
MR
1,223.818
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Capchar làm đã cực rùi mà bọn chủ còn bóc lột, cắt xén mấy phần nên giờ vắng là phải :|

Event lập ra mà vắng quá. Sợ là ko ai vào lấy giải mất. Tình hình là chỉ conn 6 ngày để các bạn kiếm ly cafe sáng. Ai mún ún cf thì vào nhanh nhé :binhsua02:

Capchar làm đã cực rùi mà bọn chủ còn bóc lột, cắt xén mấy phần nên giờ vắng là phải :|

Bác này nói cũng k đc?Cuộc sống mà làm ăn phải dị thôi.Chứ có ai làm chủ làm k công đâu bác(nếu có Chỉ có 0,0001%),=))

còn giờ capcha vẫn là HOT nhất.Nhưng ảnh hưởng sức khỏe quá nhiều.Nên các bác chuyển qua box khác.Nếu chúng ta có chiến lược và sách lược ngon lành thì capcha very good.Các bác suy nghĩ thử xem sao ta :binhsua03:

EVENT thì chắc cố gắng có 1 suất vì ý kiến mình hay đúng k T-Mod wingstar.=))

Reactions
1,107
MR
0.000
i luv coffeee!!!!

mình thấy hiện nay có 1 điều khá bất tiện cho việc úp hình đó là úp thông qua 1 dich vụ lưu trữ hình ảnh thứ 3, rất là bất tiện, cái mặc định sẵn trong 4rum thì rất là tệ, load ko tốt, phải zoom, nên các mod có thể xem xét cùng admin sửa vBulletin hay làm j đó cải thiện cái này thì sẽ rất tốt, với các box khác, cái này ko cần, nhưng với box cạp, đôi khi nhu cầu bình thường nhất là nhu cầu sống còn, nhất là những newbie, hay anh em mún úp mà ko bit, thì cái nản khi úp đã làm cho nhìu ngừi hết ham, hoặc mún úp mà lực bất tòng tâm!

1 4rum lớn như mmo, mà phải gửi ảnh từ site khác rùi link qua, kể cũng khá là kỳ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,924
176,403
Latest member
chippro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week