Event Event nho nhỏ cho giáng sinh!

Status
Not open for further replies.
Mong rằng giáng sinh này toàn thể anh em trong mmo4 một mùa giáng sinh hong thiếu money .
merry pix :D

Nha trang,tiết trời se lạnh,mưa lất phất,ngoài đường có nhiều nhà trang trí cây thông noel,đèn điện chớp nhá sáng cả con đường,trong lòng háo hức mong đón 1 cái noel an lành cùng người ấy,đúng là không còn j bằng :).chúc mọi người cùng đón 1 cái noel an lành và năm mới với những thành công mới nhá :)
happy christmas and happy new years.......

Chúc cả nhà giáng sinh an lành hạnh phúc bên những người thân yêu của mình, ai ai cũng có quà noel :binhsua111: :binhsua146:
Văn vẻ mình không được hay nên mình xin góp 2lr coi như thay lời muốn nói tới mọi người :binhsua113:

Merry chrismast cẢ nhà nhé!!chúc mỘt giáng sinh hẠnh phúc và an lành!!^^
hic!!nhỚ secret garden quaaaaaaaaaaaaaaaaaa

[video=youtube;gUSztqGwvPg]http://www.youtube.com/watch?v=gUSztqGwvPg[/video]

クリスマスおめでとう - Merry Christmas

新年にあなたの願いがすべて叶うよ う にお祈りします。- Happy new year , chúc mọi người đạt được điều mình mong muốn ~

:binhsua50: mới học tiếng nhật sensei dạy cho vài câu đơn giản ^^

Mùa đông lạnh nhưng rất lãng mạn, nắng của mùa đông yếu nhưng đủ làm ấm trái tim một ai đó.

1292550449_photo-fond-ecran-wallpaper-fetes-noel-107-8773571260228659.jpg

Noel là dịp bạn và những người xung quanh tận hưởng những giây phút ngọt ngào của tình yêu thương.

Đừng đóng chặt trái tim mình, hãy mở cửa trái tim để biết rằng giữa mùa đông mình vẫn thấy ấm áp. Chúc các bạn của tôi một mùa giáng sinh vui vẻ và một năm mới bình an !

sưu tầm

Last edited by a moderator:
Noel đã về !!! Chúc cho ai đó được hạnh phúc bên 1 nửa yêu thương... chúc cho ai đó còn cô đơn sẽ tìm thấy 1 bờ vai chia sẻ... chúc cho ai đó sẽ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách... Chúc cho ngày lễ giáng sinh tràn đầy niềm vui...Không có Tình yêu nào vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của Tình yêu. Chúc cho những ai đã yêu...đang yêu...và sắp yêu...sẽ mãi mãi được hạnh phúc...
Chúc bạn của tôi có mùa noel ấm áp, an lành và hạnh phúc!!!
Love you so much !!!

mọi người vô đây nha :m021
http://hinh219.co.cc/noel/

Merry Christmas
ai là người thanks tớ thứ 50 tớ tặng 1$ phần thưởng luôn ko lấy quà :x =))

Love, Peace and Joy came down on earth on Christmas day to make you happy and cheerful. May Christmas spread cheer in your lives!

(Tình Yêu, An Bình và Niềm Vui đã đến trên địa cầu trong lễ Giáng Sinh để làm cho bạn hạnh phúc và hân hoan. Chúc cho niềm hạnh phúc tràn ngập cuộc đời bạn).:binhsua06:

┼´¯)...
…….…... / | \ ...........*♥♫ best wishes * *♫♫
……… ...*•♥•*................... for a ♫**
…… ... *♥♫♫♥*'...........♫ Merry Christmas ♫♠
… .... *♥•♦♫••♥* ...••••••••••♣♥.. and a...♥
..... *♥☺♥☺♥☺♥* ....* *.. ♫♥ Happy New Year♫♠
.....*♥•♥#♠♥#♥•♥* '
....*♥♫♥♥♫♥♥♫♥♫* '
...*♥♥☺♥♫♥♫♥☺♥♥*'
..*♥♥♣♫♥♣♥♥♣♥♫♣♥♥*'
'*♥♥♣♥♫♥♥♫♥♥♫ ♥♣♥♥*'
Happy and Happy every single day like a Christmas!

I hope you have a Merry Chrismas and a
Happy New Year and I hope you like my Chrismas Tree...
*
********​

Chúc mọi người giáng sinh an lành, hạnh phúc cùng gia đình và người thân! Hi vọng trong đêm giáng sinh này, ai cũng tìm thấy một niềm vui có thể làm mình cảm thấy ấm áp nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week