Event nhỏ nhỏ dành cho box captcha

Status
Not open for further replies.
Knights Templar (Hiệp sĩ dòng đền trong Thập Tự Chinh) 1314 là năm mất àh ta search google thấy thế :binhsua75:

Last edited by a moderator:
có bao giờ.. 13.. ngày sinh của bác... và 14.. ngày sinh vk bác không nhỉ :D:D..

chep chep ! chắc chắn mình lĩnh giải roài ! cai này chắc mọi người không chú ý đến thôi ! ý nghĩa của so 1314 = " Đà Lạt " và ý nghĩa nick của cậu sẽ là Hiệp sỹ Đà Lạt :binhsua90: very good ! LR ở dưới nhé ! chúc bạn sớm bình phục hoàn toàn !

chúc bạn sớm bình phục mình cũng không thể đoán ra là gì nhưng cũng ham hố tí 1314 là kỉ niệm ngày làm được việc tốt, Keke. Sớm bình phục trở lại chém gió cùng anh em nhé

chủ thớt đi tiếp đâu nữa rồi,trù lần này trở về có lại trí nhớ,hix,quên tùm lum tùm la,quên ta lun :)),cũng may còn nhớ cái forum =))

chủ thớt đi tiếp đâu nữa rồi,trù lần này trở về có lại trí nhớ,hix,quên tùm lum tùm la,quên ta lun :)),cũng may còn nhớ cái forum =))

forum là tại có thằng nhóc em nó cũng đang chơi trong này... vào xem nó chơi riết ghiền nên phải vào tham gia luôn :m131:

đọc đoạn " nhật kí " của bạn làm mình thấy thương bạn ghê , cảm ơn vì lời chia sẻ , các bạn cũng nên lấy nó mà khắc cốt ghi tâm đi
4 số theo mình nghĩ đơn giản : " là biển số xe " , ko mong lấy đc phần thưởng , chỉ mong bạn sớm đc hồi phục hoàn toàn và câu chuyện của bạn đc nhìu ng` khi nhớ !!! :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week