Event nhỏ nhỏ dành cho box captcha

Status
Not open for further replies.
Lần đầu tham gia mmo và ngồi cạp ròng rã trong 2 ngày liền là 13-14 :))
Mà kể ra số này cũng đẹp số gánh 9 điểm. Xe thằng bạn mình có biển số giống thế này.

Àh, với lại mình không nhớ được rõ lắm là trong mmo4me mình kết thân, chơi thân với những ai, vậy nên nếu mình còn có nợ tình cảm hay vật chất gì của ai thì cũng vào hú hú mình một tiếng nhé!
Anh còn nợ em
Công viên ghế đá
Công viên ghế đá
Lá đổ chiều êm

Và còn nợ em
Dòng xưa bến cũ
Dòng xưa bến cũ
Con sông êm đềm

Anh còn nợ em
Chim về núi nhạn
Trời mờ mưa đêm
Trời mờ mưa đêm

Anh còn nợ em
nụ hôn vội vàng
nụ hôn vội vàng
Nắng chói qua song

Anh còn nợ em
Con tim bối rối
Con tim bối rối
Anh còn nợ em

Và còn nợ em
Cuộc tình đã lỡ..
Cuộc tình đã lỡ
Anh còn nợ em....
:))
Trả nợ đi nào!

Mình ko giỏi mấy trò đuổi chữ đoán nghĩa này :)

Chỉ chúc cậu mau chóng bình phục :)

Thân

Số 13 14 là là ngày nào đặc biệt trong cuộc đời bác hihi như sinh nhật hay ngày sinh của ai trong gia đình hoặc của người đó :)
Và chúc bác mau chống bình phục 20% còn lại nhưng cũng vì thế bác mới rút ra được bài học quý giá đả ún bia rượu thì nói không với xe :binhsua06:

Last edited by a moderator:
1314 số tiến mà ;))
Tai nạn ngay đầu nguy hiểm thật đấy

Theo mình thì Con số 1314 chã có ý nghĩa gì thế tại vì --- Khi tạo acc mail hiepsi1313 đã có rồi nên ta đành đổi thành 1314 đó mà :binhsua07:

Chúc mừng bạn đã thoát khỏi vòng tay tử thần "Một giây tốc độ ngàn năm hối hận"
Dù gì trong cái xiu cũng có cái may nhìu khi mình muốn quên một số thứ mà chẵng được :D
Còn số 1314 có thể là speed của bạn khi mới gõ cạp =))

Hiệp Sì !!!!!!! bữa tính nói ông san lại địa bàn bán sịp sida mà nghe tin ông đã về đà lạt chữa bệnh . . Hix hix . H bình phục dần cũng may mắn rồi :x Khi sĩn tốt nhất nằm ngủ luôn , ko chạy xe ko làm j hết (kẻo làm bậy) !! Heheee

Đoán :
- ngày 13 ai nấy đều biết là ngày xui xẻo , phần lớn nhân loại đều ghét . Nhưng Hiệp Sì là người đặc biệt , ai ghét kệ họ , Hiệp Sì ta lại thích ngày đó vì gắn nhiều kỉ niệm "ko quên" => số 13 có mặt trong nick .
- 1/4 : quốc tế nói dối : sinh nhật
:binhsua79::binhsua79:

1/3/2014 chắc con zai bác.hoặc sinh linh nào đó quan trọng với bác chào đời=))

:m159:1314 là đặc biệt trong lịch Julius vì nó thường bất đầu vào ngày thứ 3 và cũng là năm hiệp sĩ Templar cuối cùng bị khiêu sống :m159:

:m159:1314 là đặc biệt trong lịch Julius vì nó thường bất đầu vào ngày thứ 3 và cũng là năm hiệp sĩ Templar cuối cùng bị khiêu sống :m159:

@@ cao siêu, kiến thức này mình không với tới nỗi :))

kakaka... cũng liên quan đến lịch... nhưng đến trình độ này thì mình chào thua rồi :m021:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week