Event Event nối tiếp event giải thưởng 2$

Status
Not open for further replies.
chút nữa thêm luật 12 cấm quay random làm thể lệ trao giải mà chủ topic phải đứng ra quay như xổ số kiến thiết vậy rồi post video lên cho mọi người xem :D
không dính đến câu like mua like này nọ là được vì like bây giờ dính đến verified member mà 1 số người lại lợi dụng verified member để thành scammer nên mới phải chặt chẽ cái vụ like này vì quyền lợi của các thành viên trong forum :D

Vote close..... Event này của bác @soonlove rất hay.... nhưng nó đã kéo theo cái Event không có ý nghĩa này.....http://mmo4me.com/members/soonlove.3809/Thớt khôn đến nỗi làm close cả Event ngon.......

topic bên kia bạn nên xóa và để chủ topic đó tạo topic khác vì dù gì nó cũng là event ăn mừng và chưa đến ngày quay thưởng mà , còn nhiều người chưa đc tham gia chúc mừng nên là closed topic tại đó cũng ko đc đúng cho lắm :)
mình phải đợi chủ topic mở topic mới mình mới xóa cái cũ được,vì nếu bây giờ mình xóa cái cũ thì mình cảm thấy không đúng hơn ,close topic vì nó ảnh hưởng đến số like ảnh hưởng đến member ,mình cũng đã pm nói chủ topic mở topic mới để mình xóa topic cũ đi :D

vậy tóm lại là như thế nào nhỉ? ở topic này và topic kia thể lệ như thế nào các bác?
topic này comment để lại số z ,còn topic kia chủ topic sẽ mở lại với thể lệ quay random để chọn người trúng thưởng ,câu chúc chắc vẫn sẽ như cũ ,cái này tùy chủ topic quyết định chỉ có khác là trúng thưởng được qui định bằng quay random :D

mình phải đợi chủ topic mở topic mới mình mới xóa cái cũ được,vì nếu bây giờ mình xóa cái cũ thì mình cảm thấy không đúng hơn ,close topic vì nó ảnh hưởng đến số like ảnh hưởng đến member ,mình cũng đã pm nói chủ topic mở topic mới để mình xóa topic cũ đi :D
ừ đợi mở cái mới đã , giờ xóa chủ topic dỗi ko mở nữa dân tình lại bu lại ném đá chết :D

topic này comment để lại số z ,còn topic kia chủ topic sẽ mở lại với thể lệ quay random để chọn người trúng thưởng ,câu chúc chắc vẫn sẽ như cũ ,cái này tùy chủ topic quyết định chỉ có khác là trúng thưởng được qui định bằng quay random :D
mà mình nghĩ chỉ cần chủ topic đó thay đổi nội dung event thì open lại đc rồi, ko cần thiết phải quan tâm vài cái like kia làm gì :D

mà mình nghĩ chỉ cần chủ topic đó thay đổi nội dung event thì open lại đc rồi, ko cần thiết phải quan tâm vài cái like kia làm gì :D
hehe nếu như ít ít mình không nói làm gì ,đằng này nhiều lắm ,cậu lượn 1 vòng qua cái topic đó 140 cái reply chưa kể các mem pm cho nhau kêu like với nhau ,ngồi đếm like trong topic đó đi xem sao ,chứ nếu như không đến nỗi thì mình không nghĩ sẽ delete topic đó đâu :D

Không close nhưng tạm đóng lại đỡ phí công mọi người vào xem và like + câu like như chủ top

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week