Waiting for Answer ex bảo kim sang pp

Status
Not open for further replies.

gd an toàn nhé,vẫn đang hold
Trạng thái hoàn thành bên người nhận đã nhận được . Tiền có thể sử dụng được , bạn chuyển tiền cho bên kia đí. Minh làm ex qua cổng bảo kim này lên chỉ cần nhìn chữ hoàn thành là biết bạn đã nhận được tiền tiền không bị đóng băng nữa

Thế giờ vào xem lại đy. Hôm bữa tớ cũng dính 1 lần thế này rồi nói 1 lúc bác kia chuyển trực tiếp luôn đó. Nhanh không ấy mà

nguyên nhân xuất phát từ chủ thớt nhé . nếu send thắng luôn thì ok rồi . tại sạo lại send hold 3 days . thôi 3 ngày sau vào lại đây confirm tớ send 10$ . giờ done , tớ còn làm nhiều việc khác

Trạng thái hoàn thành bên người nhận đã nhận được . Tiền có thể sử dụng được , bạn chuyển tiền cho bên kia đí. Minh làm ex qua cổng bảo kim này lên chỉ cần nhìn chữ hoàn thành là biết bạn đã nhận được tiền tiền không bị đóng băng nữa

kiểu AN TOÀN nhé cậu , check kỹ thông tin

(tính từ thời điểm người nhận đồng ý nhận tiền ) -> tớ chưa đồng ý nhé . đang đợi 3 days tự động bk chuyển vào , tránh tranh chấp sau này

kiểu AN TOÀN nhé cậu , check kỹ thông tin

(tính từ thời điểm người nhận đồng ý nhận tiền ) -> tớ chưa đồng ý nhé . đang đợi 3 days tự động bk chuyển vào , tránh tranh chấp sau này

trạng thái đã hoàn thành rồi bác chuyển tiền cho người ta đi, làm như là có mình bác xài bk vậy

Vì lúc đầu bên kia chuyển tạm giữ lên nó có chữ an toàn , nhưng khi xác nhạn thì nó có chữ hoàn thành nhưng và nó vãn còn chữ giao dịch an toàn bạn nhé. Nhưng số tiền bạn đã nhận được và số tiền này không còn ở tình trạng đóng băng. Mình là người làm ex bảo kim nhiều những tình trạng này mình khẳng định là bạn đã nhận được số tiền . Nếu bạn không tin ban chụp anh úp lên mọi người sẽ thấy là không có số tiền đóng băng

Vì lúc đầu bên kia chuyển tạm giữ lên nó có chữ an toàn , nhưng khi xác nhạn thì nó có chữ hoàn thành nhưng và nó vãn còn chữ giao dịch an toàn bạn nhé. Nhưng số tiền bạn đã nhận được và số tiền này không còn ở tình trạng đóng băng. Mình là người làm ex bảo kim nhiều những tình trạng này mình khẳng định là bạn đã nhận được số tiền . Nếu bạn không tin ban chụp anh úp lên mọi người sẽ thấy là không có số tiền đóng băng
tôi thấy thằng đó cố tình scam đó chứ, hình rành rành như thế mà còn chối gì nữa

Bác vào thông tin tài khoản xem có đóng băng hay không là biết mà. Còn sent pp cho người ta xài nữa chứ. Thớt có vẻ đang cần gấp đó

Nick yahoo amkhanh286 này, hôm qua mình đã nói chuyện đc đúng 3 câu -> Cho vào danh sách spam luôn :))

Confirm đúng này :D

tôi thấy thằng đó cố tình scam đó chứ, hình rành rành như thế mà còn chối gì nữa
Scam thì mình không giám khẳng định nhưng theo mình nghĩ có thể bạn đó thấy chữ an toàn lên sợ. Vì mình là một người dùng bảo kim lâu năm khẳng định bạn chuyển cho thớt tiền PP luôn và ngay đi không thì bạn đúng là scam

làm sao úp ảnh lên đây dk nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week