Waiting for Answer exchange nicksterko giao dịch thiếu trách nhiệm và sai nguyên tắc mua bán. Nhờ ADMIN phân xử

Status
Not open for further replies.
chữ i sau chữ cuibap to như thế mà còn để bị lừa , đã vậy còn la lớn lên như thể bác nicksterko lừa nó(nếu mọi người chỉ nhìn ngoài tiêu đề mà ko vô đọc kỹ vụ này sẽ nghĩ là bác gian lận , ảnh hưởng đến chuyện làm ăn của bác).Em nghĩ bác nicksterko đừng hợp tác với cái loại ngu mà còn chửi người ta như thế này

ủng hộ thớt làm đến cùng vụ này. exchanger có thông đồng với thang scam để lừa bạn hay ko thì cơ quan điều tra sẽ làm rõ. nếu CA vào cuộc thì khó thoát lắm.

jao dịch ko nhìn kĩ và cúi cùg là bác ex pị ăn đấm . hết fim

Nói chung là CA sẽ kiểm tra xem anh có đăng ký / giấy phép kinh doanh hợp pháp các món hàng ảo hay không trước.

Kiểu như 2 bên đụng xe, khoan nói chuyện ai chạy sai, CSGT cứ kiểm tra giấy phép lái xe trước xem anh có được quyền điều khiển xe không. Rồi mới xét tới lỗi thuộc về ai.

Những món hàng rủi ro là chính phủ không bao giờ cấp phép đâu. Hoặc không xử (vì không có văn bản hướng dẫn) để 2 bên tự xử hoặc xử kiểu như tớ nói.

Lại là cuipap1984:: hoành hành. Bao nhiu topic report rùi mà nó vẫn còn đẻ trứng được :eek:

Trc khi giao dịch vào info của ng bán để xem nick yahoo có bị fake ko chứ.. hèn gì scam lộng hành

anh rất tỉnh và đẹp trai :D:D

cứ mỗi lần gd tg cứ vô link tg nhấn vo góc trái yahoo ! thì làm sao có chuyện như vậy ! mặc dù mình đã add sẵn nick TG rồi :D nhung mỗi lần mà Tg thi lại vô lick lại :D!

Nói chung là CA sẽ kiểm tra xem anh có đăng ký / giấy phép kinh doanh hợp pháp các món hàng ảo hay không trước.

Kiểu như 2 bên đụng xe, khoan nói chuyện ai chạy sai, CSGT cứ kiểm tra giấy phép lái xe trước xem anh có được quyền điều khiển xe không. Rồi mới xét tới lỗi thuộc về ai.

Những món hàng rủi ro là chính phủ không bao giờ cấp phép đâu. Hoặc không xử (vì không có văn bản hướng dẫn) để 2 bên tự xử hoặc xử kiểu như tớ nói.
chuẩn r tui nói mà ổg đâu có tin . cứ đi kiện ng ta là f~ có jấy fép của mìh , ko có jất fép kih doah đi báo c.a mìh còn rắc rối thêm

Nếu như là bác @cuipap1984 thì thằng scam đã k có cơ hội rồi. Rõ ràng cái memo mà @nicksterko yêu cầu vs memo mà bạn @Hovanlinh send tiền là hoàn toàn khác nhau mà.
Điển hình như vụ này.
https://mmo4me.com/threads/ti-nua-an-scam-cuipapi1984.255558/
chính xác là các exchange khác làm việc rất cẩn thận ,lỗi này 1 phần cũng do exchange nên bác nicksterko nên bồi thường cho bác hovanlinh 50%

Lại là cuipap1984:: hoành hành. Bao nhiu topic report rùi mà nó vẫn còn đẻ trứng được :eek:
tại mấy bác cứ ko chịu check kỹ yahoo. vào topic ấn cái biểu tượng yahoo mà cũng ko chịu làm.
Nhiều lúc cũng bức xúc lắm , tiền của mình thì cẩn thận vào, lo mà giữ tránh bị scam rồi ảnh hưởng đến người khác.

tại mấy bác cứ ko chịu check kỹ yahoo. vào topic ấn cái biểu tượng yahoo mà cũng ko chịu làm.
Nhiều lúc cũng bức xúc lắm , tiền của mình thì cẩn thận vào, lo mà giữ tránh bị scam rồi ảnh hưởng đến người khác.
Hầu như đều là nick mới keng dính chưởng. Mà newmemb toàn những gd lớn mới chết..

có cái yahoo check ko xong, haiz

sao nhiếu bạn dễ chuyển tiền cho 1 thằng lạ hoắc qua yahoo thế nhỉ? mình mua cái thẻ đt 100k cũng check đi lại vài ba lần, huống chi là 1tr :(

chuẩn cmnr
TIỀN TRONG TAY MÌNH - MÌNH QUYẾT ĐỊNH TRAO AI THÌ PHẢI CẨN THẬN - TỰ QUYẾT - TỰ CHỊU TRÁCH NHIỆM

LÀ GÌ CÓ CHUYỆN TRAO TIỀN RA KHỎI TÚI - KHÔNG NGHIÊN CỨU KỸ - RỒI LÊN ĐÂY ĐỖ LỖI NGƯỜI KHÁC KHÔNG CẨN THẬN

HỌ CHỈ CẨN THẬN VỚI CHÍNH TIỀN CỦA HỌ TRAO RA THÔI - HƠI ĐÂU ĐI SOI TỪNG CHÚT .
VỚ VẪN

Mình giao dịch nhiều lần vs ex @nicksterko , đây là 1 exchanger làm việc rất kỹ càng,

còn đằng này là thớt đổ lỗi để kiếm chác, kiếm 50% gỡ gạc lại tiền của thớt, mà chỉ do 1 mình thớt bất cẩn đánh mất,

Mong Admin và các Mods xét xử công bằng vụ này

Hậu quả do bản thân gây ra mà lại đổ lỗi cho người khác để kiếm chác cho bản thân :confused:

Mình giao dịch nhiều lần vs ex @nicksterko , đây là 1 exchanger làm việc rất kỹ càng,

còn đằng này là thớt đổ lỗi để kiếm chác, kiếm 50% gỡ gạc lại tiền của thớt, mà chỉ do 1 mình thớt bất cẩn đánh mất,

Mong Admin và các Mods xét xử công bằng vụ này

Hậu quả do bản thân gây ra mà lại đổ lỗi cho người khác để kiếm chác cho bản thân :confused:
đành là thế nhưng nếu exchange cẩn thận như cuipap1984 thì làm sao xảy ra sự việc đáng tiếc thế dc ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week