Help FanBox cơ hội kiếm tiền mới cho các bạn

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
ớn thế,định quăng tiền vào thèng này mà nghe bác nói cúng hơi run.

Nếu cảm thấy run thì đừng đầu tư bạn ạ vì tốn rất nhiều năng lượng và khó tập chung vào việc khác
Phần lớn những người đầu tư ở FanBox là từ nguồn thu nhập từ các hoạt động mà họ tạo ra từ FanBox rồi cứ tái đầu tư,cứ liên tục như vậy mỗi năm được từ 3 đến 4 lần,với lãi mỗi lần khoản 10%+lãi xuất kép thì cũng ko phải ít đâu.Số còn lại là thuộc loại tiết kiệm nhàn rỗi,
Tất cả điều đó tạo cho họ tư tưởng rất thoái mái và vui vẻ

---------- Post added at 09:23 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

thank nhe,bai nay co ve hay

Nếu chúng ta cùng nhau đoàn kết thì nó sẽ là một cơ hội thực sự cho tất cả mọi người các bạn ạ
vì bạn ko có vốn là tiền thì vốn của bạn là trí tuệ và thời gian

guildgold9

Senior
Reactions
2,250
MR
0.119
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Nếu cảm thấy run thì đừng đầu tư bạn ạ vì tốn rất nhiều năng lượng và khó tập chung vào việc khác
Phần lớn những người đầu tư ở FanBox là từ nguồn thu nhập từ các hoạt động mà họ tạo ra từ FanBox rồi cứ tái đầu tư,cứ liên tục như vậy mỗi năm được từ 3 đến 4 lần,với lãi mỗi lần khoản 10%+lãi xuất kép thì cũng ko phải ít đâu.Số còn lại là thuộc loại tiết kiệm nhàn rỗi,
Tất cả điều đó tạo cho họ tư tưởng rất thoái mái và vui vẻ

---------- Post added at 09:23 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

Nếu chúng ta cùng nhau đoàn kết thì nó sẽ là một cơ hội thực sự cho tất cả mọi người các bạn ạ
vì bạn ko có vốn là tiền thì vốn của bạn là trí tuệ và thời gian

viết sai chính tả rồi . Tập TRUNG chứ :-w

đã đăng kí dưới link của chủ thớt(mấy bữa trước có việc bận nên hnay mới dk được) mong bác chỉ bảo.
reg ở link của mình thì mình coi đó là một nghĩa cử rất đẹp,cảm ơn bạn.Có bất kì câu hỏi nào thì cứ các kênh trong ebook mà Pm nhé
còn nếu ko reg theo Link của mình mình cũng vẫn rât vui vẻ được hỗ trợ hướng dẫn họ vì một cộng đồng FanBox việt nam vững mạnh

Ads MMO

Staff member
Moderator
Trusted 3
Reactions
3,709
MR
23.588
$240.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Đọc đễn đoạn này buồn luôn _ _"

3.Chờ 90 ngày mới rút được tiền là như thế nào?Để rõ về vấn đề này tôi nêu ra 1 ví dụ.Tổng số tiền bạn kiếm được trong tháng 3 này sẽ được tổng kết vào cuối tháng nếu đủ 25$ trở lên thì bắt đầu từ ngày 1 tháng 4 hệ thống sẽ bắt đầu đếm ngược đến hết 90 ngày sau tức là ngày 1 tháng 7 bạn có thể thực hiện yêu cầu thanh toán.

Đọc đễn đoạn này buồn luôn _ _"
Đúng rồi vì nó ko phải là kiếm tiền nhanh nhưng bạn có thể tưởng tượng nếu liên tục 3 tháng bạn kiếm được tiền thì bắt đầu tháng thứ 4 sẽ rút tiền liên tục và cứ như vậy
phần lớn những người thành công trên FanBox chỉ coi kiếm tiền là kết quả thôi
Họ thích và cảm thấy vui vì được chia sẻ>sự đồng cảm của người đọc>rồi mới ra tiền!

---------- Post added at 10:20 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

Nói luôn là : ai muốn làm giàu nhanh & ham lãi cao thì đừng chơi kẻo thất vọng & mất công vô ích!!!

Chuẩn men!và nếu dại dột sẽ còn mất tất cả cơ

Đã đọc xong ebook, hiểu cũng kha khá.
Góp ý với teacher về Ebook:
1. Nên canh lề và phân đoạn lại cho rõ ràng, rành mạch một chút.
2. Kiểm tra lại các lỗi chính tả cơ bản, và lỗi đánh máy cơ bản.
Thanks for share :)
Cái từ bị lỗi là"lối" ấy ko hiểu sao mình sai open office ko fix được nên kệ luôn:binhsua06:
rùi mình sẽ edit lại vấn đề lề lối vậy,cứ từ từ vì giờ bận quá.hihi

Nói luôn là : ai muốn làm giàu nhanh & ham lãi cao thì đừng chơi kẻo thất vọng & mất công vô ích!!!

Đúng rồi vì nó ko phải là kiếm tiền nhanh nhưng bạn có thể tưởng tượng nếu liên tục 3 tháng bạn kiếm được tiền thì bắt đầu tháng thứ 4 sẽ rút tiền liên tục và cứ như vậy
phần lớn những người thành công trên FanBox chỉ coi kiếm tiền là kết quả thôi
Họ thích và cảm thấy vui vì được chia sẻ>sự đồng cảm của người đọc>rồi mới ra tiền!

---------- Post added at 10:20 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

Chuẩn men!và nếu dại dột sẽ còn mất tất cả cơ

Ý mình không phải là kiếm tiền nhanh hay chậm, mà vấn đề là tại sao dủ minpay mà phải đợi thêm 90 ngày nữa @@! Mà cái này chỉ lần đầu hay mọi lần đều vậy ?

Ý mình không phải là kiếm tiền nhanh hay chậm, mà vấn đề là tại sao dủ minpay mà phải đợi thêm 90 ngày nữa @@! Mà cái này chỉ lần đầu hay mọi lần đều vậy ?
Lần nào cũng vậy mà tháng 1 kiếm đủ 25$ tháng 5 rút,tháng 2 đủ 25$ tháng 6 rút...........

Có nhiều nguyên nhân nhưng nguyên nhân chính là FanBox có kế hoạch kinh doanh của họ,theo đó sau 30 ngày thì họ mới nhận được $ của các công ty di động>sau 3 ngày đó họ mới có thể thanh toán cho thành viên chứ(năm 2011 là 60 ngày thôi nhưng sang năm 2012 này vì cho ra đời 1 sản phẩm mới rất quan trọng nên họ phải nâng them 30 ngày nữa)

---------- Post added at 10:46 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

Nay pub lên 4rum luôn rồi ak.:binhsua08:

uh vì hiện tai ở Vn có mình là anh Kong là coach ,đủ công cụ để hỗ trợ và kiểm soát cộng đồng rồi
hi vong tương lai có thêm mấy anh em nữa cùng chung sức

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week