Help FanBox cơ hội kiếm tiền mới cho các bạn

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chuyện gì sẽ xảy ra vs 1 tài khoản không LOGIN trên 30 days ? :-"
Theo mình được biết là ko vấn đề gì cả,ko login chỉ thông báo cho người hướng dẫn của bạn thấy trạng thaí hoạt động của bạn thôi
Điều đó giúp họ biết nên giúp bạn hay ko?

zluuminhz

Junior
Reactions
45
MR
0.230
Chuyện gì sẽ xảy ra vs 1 tài khoản không LOGIN trên 30 days ? :-"
.... thì khách ghé thăm blog giảm cả đống chứ còn gì nữa ^^

---------- Post added at 03:49 PM ---------- Previous post was at 02:50 PM ----------

Cho mình hỏi, việc bài viết trong blog của mình phải được người khác click vào Readmore thì mới được xem tiếp ấy, tại sao bài viết của mình nếu không đăng nhập thì click vào chữ Readmore thì cũng không hiện thêm nội dung tiếp theo để đọc, phải đăng nhập thì nó mới hiện lên. Như vậy nếu độc giả của mình muốn đọc thì bắt buộc phải đăng ký ở trang đó sao? Như vậy thì rất bất tiện.

.... thì khách ghé thăm blog giảm cả đống chứ còn gì nữa ^^

---------- Post added at 03:49 PM ---------- Previous post was at 02:50 PM ----------

Cho mình hỏi, việc bài viết trong blog của mình phải được người khác click vào Readmore thì mới được xem tiếp ấy, tại sao bài viết của mình nếu không đăng nhập thì click vào chữ Readmore thì cũng không hiện thêm nội dung tiếp theo để đọc, phải đăng nhập thì nó mới hiện lên. Như vậy nếu độc giả của mình muốn đọc thì bắt buộc phải đăng ký ở trang đó sao? Như vậy thì rất bất tiện.
Uh đúng vậy,họ phải đăng kí mới đọc full bài viết của bạn và comment nhưng việc đó ko khó khăn gì mà vì họ có thể đăng kí acc mới hoặc kết nối thông qua Facebook,mình nghĩ phần lớn mọi người đều sài facebook cả.Hiện nay Facebook đã ko bị chặn,mình sài fpt thấy 2 tuần nay đã ko bị chặn nữa

Tôi thấy nhiều người đã thành công với FanBox,với thu nhập phổ biến hàng trăm $ một tháng thậm trí hàng ngàn$ trên FanBox nhưng xem ra dân VN mình
ko mặn mà lắm thì phải,ko biết vì lí do gì?Phải chăng dân VN mình không biết tận dụng cơ hội . 100% những người có thu nhập cao trên FanBox đều có thời gian dài(ít nhất 1 năm) làm việc một cách rất nghiêm túc trên FanBox .
Bạn có cơ hội với 11 dòng thu nhập khác nhau trên FanBox cơ mà:

-Thu nhập từ phần chia lợi nhuận do người khác đầu tư tạo ra
-Thu nhập từ việc hướng dẫn người khác kiếm được tiền từ FanBox
-Thu nhập từ phân loại và đánh giá bài viết
-Thu nhập từ hoạt động đầu tư
-Thu nhập do bạn đầu tư quảng cáo
-Thu nhập từ chia sẻ lợi nhuận của người khác đầu tư quảng cáo sản phẩm của bạn
-Thu nhập từ người khác dành thời gian đọc bài của bạn
-Thu nhập tạo ra từ việc bạn chèn bài viết của người khác lên bài của bạn
-Thu nhập được tạo ra từ người khác chèn bài viết của bạn trên bài của họ
-Thu nhập từ việc làm huấn luyện viên thành công(Coach)
Và cuối cùng sắp tới sẽ là dòng thứ 11 từ việc bán sản phẩm dịch vụ
Trích trên blog của tôi

Last edited by a moderator:

zen1403

Senior
Reactions
628
MR
0.000
Cám ơn bạn về phương pháp mới này.
Bạn bỏ công viết như vậy rồi thì cũng nên bỏ thêm tí công nữa để chỉnh cho cái document đẹp hơn nhé!

Cám ơn bạn về phương pháp mới này.
Bạn bỏ công viết như vậy rồi thì cũng nên bỏ thêm tí công nữa để chỉnh cho cái document đẹp hơn nhé!
Thanks bạn đã góp ý,mình sẽ phối hợp với anh Kong ra bản mới để hoàn thiện hơn,nếu các bạn hiểu về FanBox sẽ thấy nó tuyệt vời
mặc dù có 1 vài thiếu xót nhưng nó đang hoàn thiện dần.Hiện tại ở VN chỉ có 2 coach thôi vì để thành coach ko đơn giản chút nào
các bạn đã tham gia trong gian đoạn dễ dàng nhất rồi đó vì các sản phẩm của FanBox đã gần như hoàn thiện và có Coach là người việt hướng dẫn
chứ hồi trước bọn mình toàn anh US hướng dẫn nên bất thiện đủ đường.Vì vậy hãy tận dụng mọi cơ hội để thành công và giúp người khác thành công!.
Môi trường FanBox là tuyệt với nhất để các bạn vừa thành công vừa giúp người khác thành công

guildgold9

Senior
Reactions
2,250
MR
0.119
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Cuối năm nay mình định đầu tư 10 tr vào thằng này, thấy profit 500 $ sẽ có lãi đến khoảng 700 $. Định đặt cao mà sợ nó không lên qá :-s

Cuối năm nay mình định đầu tư 10 tr vào thằng này, thấy profit 500 $ sẽ có lãi đến khoảng 700 $. Định đặt cao mà sợ nó không lên qá :-s

Đối với đầu tư thì mình nghĩ bạn ko nên đặt quy chiếu quá nhiều giữa lãi với thời gian cho thằng này hay nói cách khác bạn hãy đầu tư bằng số tiền nhàn rỗi
vì như vậy bạn sẽ cảm thấy thoái mái,mặc dù theo quan điểm của mình tổng lãi sau 1 năm của nó ko bao giờ dưới 25%,bình thường cũng phải 30%.Chà nói đến 30% nếu so với lãi ở 4r này thì thấy nó bèo quá nhưng xin hãy nhìn vào thực tế,bạn đầu tư làm ăn bình thường một năm cũng vất vả mới được 40-60% mà thôi,Còn ở đây thì khác,bạn chỉ cần nạp tiền vào đầu tư và chờ sinh lãi với rủi ro=0(trong trung hạn 1-2 năm).Và nếu bạn thu tiền về bằng check thì ko phải chịu feel .Còn tỉ lệ quy đổi ngoại tệ,tôi nghĩ khó mà thấp hơn đâu,nhất là với 1 nước đang phát triển như VN.
Còn một điều thú vị nữa,bạn đầu tư cũng tức là đang giúp người khác rồi đó vì bạn thúc đẩy bài viết của họ mà
Một lời khuyên nữa là hãy hoàn thành tất cả nhiệm vụ để hưởng uu đãi của FanBox cũng như hãy tái đầu tư nhiều lần trong 1 năm để tận dụng lãi xuất kép

Giáo Viên (Mr.Du) và Huấn Luyện Viên (Mr.Kong) của tôi rất tận tình.
Bạn nào cần hướng dẫn thì cứ đập vô hai ổng ^^
Haiz, mình định đầu tư 10$ vào để làm xong cái Quest vậy mà cái thẻ Visa Vịt Com Banh của mình nó lại không cho chuyển tiền vô Paypal mới bực chứ, liệu có cách nào khắc phục kô nhỉ?
Còn nữa, nhân tiện cho mình hỏi khi mình ghé thăm một số bạn thì có thông báo họ cái gì mà
XXX is now Vietnam's #9 top performer (Cái số thì có thể thay đổi nhé)
Cho mình hỏi, đây là chỉ số gì? Biểu diễn? Mình không rõ cái này lắm.

Giáo Viên (Mr.Du) và Huấn Luyện Viên (Mr.Kong) của tôi rất tận tình.
Bạn nào cần hướng dẫn thì cứ đập vô hai ổng ^^
Haiz, mình định đầu tư 10$ vào để làm xong cái Quest vậy mà cái thẻ Visa Vịt Com Banh của mình nó lại không cho chuyển tiền vô Paypal mới bực chứ, liệu có cách nào khắc phục kô nhỉ?
Còn nữa, nhân tiện cho mình hỏi khi mình ghé thăm một số bạn thì có thông báo họ cái gì mà
XXX is now Vietnam's #9 top performer (Cái số thì có thể thay đổi nhé)
Cho mình hỏi, đây là chỉ số gì? Biểu diễn? Mình không rõ cái này lắm.
Thẻ bạn có thanh toán online được ko?nếu được bạn có thể nạp trực tiếp mà.Mình chưa thử nhưng thấy trong fund của bank có chỗ fund bằng visa.Còn cái chỉ số đó ám chỉ vị trí(top) của bạn ở việt nam,nó phụ thuộc vào số tiền bạn kiếm được trong khoảng thời gian cụ thể nào đó.Trên FanBox số tiền mỗi ngày kiếm được đều không khai,cứ từ 1$ trở lên là các fan,friend sẽ thấy.
Thì có thể nói ở VN hiện nay,mình và anh Kong là hai người nghiên cứu cơ bản nhất về FanBox mà và bọn mình cũng coi việc giúp người khác cũng chính là giúp mình kể cả có bạn ko đăng kí dưới link đi nữa.Bọn mình sẽ thấy rất vui khi các bạn có $ với nó

Hiện tại theo như mình được biết chỉ có anh Kong và mình là huấn luyện viên người việt thôi
nếu ai đó sau này có đủ điều kiện lên Coach sẽ thấy ko đơn giản chút nào(làm bài test đúng 23/25 câu với 7-8 bài và nếu làm ko tốt có thể bị loại bỏ) đồng thời cũng thấy rằng FanBox tạo ra 1 hệ thống hỗ trợ thành viên
chuyên nghiệp và có tính cộng đồng cao.

heo07

Banned
Reactions
72
MR
0.000
mình mới tham gia fanbox chưa được 1 tháng, mới kiếm được mấy $, bạn cho hỏi mình đầu tư trực tiếp từ tk bank ở fanbox được ko? số $ đầu tư tối thiểu phải là bao nhiêu? mình chưa có paypal

mình mới tham gia fanbox chưa được 1 tháng, mới kiếm được mấy $, bạn cho hỏi mình đầu tư trực tiếp từ tk bank ở fanbox được ko? số $ đầu tư tối thiểu phải là bao nhiêu? mình chưa có paypal
Được với điều kiện bạn phải có thẻ thanh toán quốc tế visa ,master được kích hoạt chức năng thanh toán trực tuyến.Về lí lý thuyết 1$ vẫn được(vì sao mình lại nói vậy vì với số tiền bạn kiếm được với FanBox sau 1 thời gian 90 ngày thì 1$ đó cũng đầu tư ok).Còn trên thực tế vì mình nạp vào đầu tư nên min là 10$
Bạn hãy đăng kí và hoàn thành xác nhận với paypal đi,dễ mà để còn nhận $,nếu ko sẽ phải trả tiền bằng check đấy,tuy ko có feel nhưng time lâu,có thể gặp nhầm lẫn trong lần đầu do vấn đề địa chỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week