Help [FanBox]-Thu Nhập Hàng Ngày Của Tôi Gồm Những Gì?

Cái này hay đó.
Hiện tại thì cái Blog cùi của mình cũng tàm tạm cho anh em coi chơi.
Thấy thiếu gì anh em chỉ giáo để mình bổ xung thêm.
Và theo mình thì nên làm cả cái skype chat room để anh em nói chuyện trực tiếp với nhau cho nhanh nữa!

- - - Updated - - -

Danh Xấu tới mức nào bạn?(^_^)!
Theo mình cứ làm cả 1 cái 4rum nhá !! còn skype anh em lên nói chuyện chém gió cho vui !!
Ai có tài hát hò thì làm 1 phát cho xôm chợ !!
Fanbox nhà ta cứ phải là lên như gió !!
Anh em để lại nick fanbox trong này tớ add với !! thiếu tầm 50 fan nữa để tốt nghiệp đê

sao em vào fanbox mà không thấy chỗ đăng ký đâu vậy có thể chỉ em được ko:binhsua37:

Xem cái slide hướng dẫn đăng ký trên blog của mình đó!

- - - Updated - - -

Cần thì nói ta phụ 1 tay làm 4rum nhé! Mi định dùng code gì :m021: VBB, MyBB, PHPBB,... :m131:

Phong biết cài vB không?Chỉ anh với,đang tính thay blog=4rum cho nhiệt!

- - - Updated - - -

Theo mình cứ làm cả 1 cái 4rum nhá !! còn skype anh em lên nói chuyện chém gió cho vui !!
Anh em để lại nick fanbox trong này tớ add với !! thiếu tầm 50 fan nữa để tốt nghiệp đê

--->Lên tìm Tong Quang Hieu nhé,sẽ Fanback ngay!
Nếu k thì k ai bít bạn là ai mà tìm!

Bác search ra Linh Dung thì add em nhé! :)

- - - Updated - - -

anh hiếu có onl skype hay yh ko, em đang cần hỏi vài cái
Ngay sign của anh ấy có đó rồi bạn! :|

sau khi đăng ký em vào My Balance thì thấy thế này, nó để làm gì vậy anh.

khó hiểu !!.. [h=3]Profile Completeness mới 55%.. chỗ xác nhận mã tin nhắn gửi về đt nó ko về là sao anh hiếu[/h]

anh hiếu có onl skype hay yh ko, em đang cần hỏi vài cái

Dạo này mình ít OL=YH.
Có gì bạn cứ comment tại đây hoặc trên blog cá nhân or email...

- - - Updated - - -

khó hiểu !!.. [h=3]Profile Completeness mới 55%.. chỗ xác nhận mã tin nhắn gửi về đt nó ko về là sao anh hiếu[/h]

Thằng FanBox này đôi khi lỗi SMS k gửi đó bạn.
Thử qua mạng khác xem.
Nếu k thì đợi lần sau làm lại!Tạm thời bỏ qua cái đã.

Cái này hay đó.
Hiện tại thì cái Blog cùi của mình cũng tàm tạm cho anh em coi chơi.
Thấy thiếu gì anh em chỉ giáo để mình bổ xung thêm.
Và theo mình thì nên làm cả cái skype chat room để anh em nói chuyện trực tiếp với nhau cho nhanh nữa!

- - - Updated - - -

Danh Xấu tới mức nào bạn?(^_^)!

Nói chung cũng đủ làm teacher :binhsua79:

Tinh hình là mình đang làm mấy cái mission để tốt nghiêp đang làm tới cái list anh em cho mình hỏi là cái này nó kêu mình bán hàng ak và làm sao để qua cái bước 3 này vậy thanks

tớ đăng kí cái này lâu gòi, nhưng lại ko có time để tìm hiểu, nay thấy topic của bác nên cũng mò vào lại xem
thì thấy thế này...

cái mà nó đang pending là cái gì thế ;))

sau khi đã create ads thì làm nhưng j nữa hả anh ?

Có 2 lựa chọn :
-Cứ để đó (đôi khi người khác sẽ fund vào ad cảu bạn-->bạn hưởng lợi)
-Bạn tự fund vào ad của mình.'
Cách fund ad hay nhất là : bạn tạo ra một sản phẩm/dịch vụ nào đó ví dụ như : like facebook thuê,SEO,thiết kế banners....
-->vừa bán được hàng lại vùa lãi từ fund quảng cáo!

- - - Updated - - -

Tinh hình là mình đang làm mấy cái mission để tốt nghiêp đang làm tới cái list anh em cho mình hỏi là cái này nó kêu mình bán hàng ak và làm sao để qua cái bước 3 này vậy thanks

Đây là bước tạo một sp/dịch vụ để bán : bạn có thể tạo bất kỳ cái gì để bán : thiết kế banners,website,dịch vụ SEO,...etc...

- - - Updated - - -

tớ đăng kí cái này lâu gòi, nhưng lại ko có time để tìm hiểu, nay thấy topic của bác nên cũng mò vào lại xem
thì thấy thế này...

cái mà nó đang pending là cái gì thế ;))

Boosting đó bạn,bạn đang xài vốn vay để Boosting đó!

Có 2 lựa chọn :
-Cứ để đó (đôi khi người khác sẽ fund vào ad cảu bạn-->bạn hưởng lợi)
-Bạn tự fund vào ad của mình.'
Cách fund ad hay nhất là : bạn tạo ra một sản phẩm/dịch vụ nào đó ví dụ như : like facebook thuê,SEO,thiết kế banners....
-->vừa bán được hàng lại vùa lãi từ fund quảng cáo!

- - - Updated - - -

Đây là bước tạo một sp/dịch vụ để bán : bạn có thể tạo bất kỳ cái gì để bán : thiết kế banners,website,dịch vụ SEO,...etc...

- - - Updated - - -

Boosting đó bạn,bạn đang xài vốn vay để Boosting đó!

có một lưu ý trong bán sản phẩm dịch vụ là ko sử dụng aff hay các sản phẩm bị cấm( rượi, thuốc lá, ma túy hoặc liên quan đến tình dục)
ko post link hay email trong phần mô tả. tóm lại là bạn hãy bán các sản phẩm dịch vụ của bạn và thanh toán qua fanbox

có một lưu ý trong bán sản phẩm dịch vụ là ko sử dụng aff hay các sản phẩm bị cấm( rượi, thuốc lá, ma túy hoặc liên quan đến tình dục)
ko post link hay email trong phần mô tả. tóm lại là bạn hãy bán các sản phẩm dịch vụ của bạn và thanh toán qua fanbox

Cái này mình đã có một topic cảnh báo các điều cấm kỵ tại blog cá nhân trên Fanbox.Anh em nên ngó qua chút nha!

- - - Updated - - -

mình nghĩ sài mybb cho nó mơi
nhà nhà người người sài vbb thây cũng chán mặc dù nó rât hay

Nên dùng cái nào mà bảo mật cao,dễ dùng,dễ tùy biến vì mình k rành IT,có vấn đề là tiêu luôn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week