[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

muốn kiếm tiền được cái này nhiều , thì phải hợp tác chiến càng đông càng tốt, cái này đòi hỏi tinh thần tập thể rất cao mong rằng các bạn ở đây có thể tập hợp lại để có thể chia sẽ , xem video + blog lẫn nhau để học hỏi thêm và tăng thu nhập thêm cho mỗi bạn
Giờ nói ra thì khó lắm :D Không phải ai cũng có tinh thần trách nhiệm đâu :) Mình đang làm 1 dự án này cho anh em, thi xong sẽ triển khai ;)

Update 16/12
Bạn nào có vốn lớn mà không có thời gian chơi, tầm vài chục triệu thì pm mình chỉ cho cách chỉ cần làm vài giờ 1 tháng và lấy lãi 50% :D

Update 16/12
Bạn nào có vốn lớn mà không có thời gian chơi, tầm vài chục triệu thì pm mình chỉ cho cách chỉ cần làm vài giờ 1 tháng và lấy lãi 50% :D
lãi 50% /1 tháng hay cả chu kỳ vậy cậu?! nghe hấp dẫn!

Tôi đang bán car điện thoại có gì chủ thớt ủng hộ tiếp nhé, có thể nhận tiền qua các ngân hàng thay vì thẻ điện thoại.
Hợp tác kinh doanh cùng có lợi.
Yahoo tôi là [email protected] đó.
Để tôi hoàn thiện blog của tôi rùi song thì anh em trong mmo4me ai tham gia thì cùng nhau xây dựng một cộng đồng giúp đỡ nhau cùng phát triển nhé.
Vì fanbox càng đông người tham gia và chia sẽ thì lợi nhuận càng cao.
chúc chủ thớt làm ăn phát tài like !!! :D

Nhận cày point theo yêu cầu bất kỳ site nào

Giá dịch vụ:

+ Likesasap 10.000 point = 1$
+ Fanslave 150 point = 1$
+ Addmefast 4.000 point = 1$
+ Abclike 1.500 point = 1$
+ Like4Like 4.000 point = 1$
+ PaidCoin 700 point = 1$
+ Fanbox 200 fan = 1$
+ Facebook Like 1.000 like = 2$ (nguồn từ cái site social exchange trong và ngoài nước)
+ Facebook Follow 1.000 like = 2$ (nguồn từ cái site social exchange trong và ngoài nước)
+ Facebook Photo Like 1.000 like = 2$ (nguồn từ cái site social exchange trong và ngoài nước)
+ Youtube Like 1.000 like = 2$ (nguồn từ cái site social exchange trong và ngoài nước)
+ Youtube View 1.000 like = 2$ (nguồn từ cái site social exchange trong và ngoài nước)
+ Twitter Follow 1.000 like = 2$ (nguồn từ cái site social exchange trong và ngoài nước)
+ Facebook Group 10.000 mem thật = 5$
+ Traffic 2.000 View = 1$
Và còn nhiều nhiều site nữa nhưng chưa kịp nêu tên ra
Bạn cần point của bất kỳ site nào, để lại thông tin nhé, mình sẽ cập nhật giá site đó cho bạn

Thanks! ;););););););););););););););););););););););););););)

Dịch vụ nhanh chóng và với công nghệ get point hoàn toàn tự động từ tất cả các site social exchange trong và ngoài nước với hơn 30 site

Độc quyền: tool mình có thể chạy nhiều trang social exchange cùng một lúc và các acc như face, youtube, twitter không hề bị block, điều đó chắc chắn dịch vụ của mình sẽ làm cho các bạn hài lòng

Yahoo: mmo4ok
Thanh toán: VCB

Xem chi tiet tai http://mmo4me.com/threads/khai-truong-cua-hang-ban-point-cac-trang-social-exchange.143560/

I want to buy Addmefast and Like4Like points.. Add me on skype: alimalik8788

Tôi đang bán car điện thoại có gì chủ thớt ủng hộ tiếp nhé, có thể nhận tiền qua các ngân hàng thay vì thẻ điện thoại.
Hợp tác kinh doanh cùng có lợi.
Yahoo tôi là [email protected] đó.
Để tôi hoàn thiện blog của tôi rùi song thì anh em trong mmo4me ai tham gia thì cùng nhau xây dựng một cộng đồng giúp đỡ nhau cùng phát triển nhé.
Vì fanbox càng đông người tham gia và chia sẽ thì lợi nhuận càng cao.
chúc chủ thớt làm ăn phát tài like !!! :D
Hờ hờ, cẩn thận à nha. :))

Last edited:
Cho mình hỏi nếu nạp 100k vào visa để very pp thì sau khi ver xong tiền đó vào balance hay là lại về thẻ.nó mà về balance là đủ 25$ mai theo thớt luôn

Cho mình hỏi nếu nạp 100k vào visa để very pp thì sau khi ver xong tiền đó vào balance hay là lại về thẻ.nó mà về balance là đủ 25$ mai theo thớt luôn
veri nó trừ gần 50k, và về tài khoản paypal 1,95$ nhé bạn. Mún chơi thì phải xác đinh
- Mỗi tháng bỏ ra ít nhất 25$
- Tích cực bỏ thời gian nhiều trong tuần đầu tiên
- Kiên trì, vì mấy ngày đầu ít fan, chưa quen bik $ lên ít và sau 90 ngày thì mới rút tiền
Mình cũng mới tham gia đc 1 tuần. Bây h cũng mới đang tìm hiểu về IPL và boost thôi.
Nếu bạn mún tham xa thì xác định được như vậy hãy tham gia, cứ k chơi đc 1 tháng , tháng 2 k có tiền up thì phí 25$ lắm. CHúc bạn kiếm đc nhiều $
nếu bạn là Student của thớt thì cũng giống mình, lập nick xong ta giao lưu học hỏi.

chờ thớt thi xong lập group cho anh em cùng chiến :D mình mới tham gia chiều hôm nay :D mong cuối tuần này sẽ được 1000 fans
bạn nào chưa chơi thì nên theo thớt nhé, rất nhiệt tình hỗ trợ anh em :D mấy nữa có thêm group chiến dự sẽ còn ngon nữa. cùng hợp tác để phát triển nào :cool:

chờ thớt thi xong lập group cho anh em cùng chiến :D mình mới tham gia chiều hôm nay :D mong cuối tuần này sẽ được 1000 fans
bạn nào chưa chơi thì nên theo thớt nhé, rất nhiệt tình hỗ trợ anh em :D mấy nữa có thêm group chiến dự sẽ còn ngon nữa. cùng hợp tác để phát triển nào :cool:
cho xin wall fanbox của bợn giao lưu bạn bè like nhau kiếm tiền đi bợn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week