[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

Ko có người hướng dẫn thì rất lâu mới kiếm thu nhập ổn định.
Còn cac bạn lấy như vậy, người lợi vẫn là cậu này :D
Chuẩn rồi cậu :D Đây là cách tiêu thụ visa không chọn lọc, quăng đại để nhập visa rồi sư phụ kiếm tiền thôi, chứ đệ tử chả làm ăn được gì nếu không có người hướng dẫn ;)
Nói nhỏ cho bạn là tài khoản mình đang chơi cũng nhận 1 visa "hoang" như thế này :D Sư phụ thì quăng visa đó rồi bỏ acc, mọi thứ mình đều tự tìm hiểu và có được ngày hôm nay, có thằng sư phụ cũng như không :p Thế nên tớ hướng dẫn cho các cậu chu đáo như vậy là mong các cậu thành công như tớ thôi, chứ không phải dụ dỗ quăng tiền vào để mình có tiền rồi đệ tử thì làm ăn không ra gì ;)

Cho mình hỏi nếu nạp 100k vào visa để very pp thì sau khi ver xong tiền đó vào balance hay là lại về thẻ.nó mà về balance là đủ 25$ mai theo thớt luôn
Khi nó ver thì nó lấy 1,95$ trong tài khoản rồi trả lại 1,95$ trên pp. Cậu nạp vào thêm sao đủ 25$ rồi theo mình :D
Chú ý là 25$/ tháng nhé cậu ;)

veri nó trừ gần 50k, và về tài khoản paypal 1,95$ nhé bạn. Mún chơi thì phải xác đinh
- Mỗi tháng bỏ ra ít nhất 25$
- Tích cực bỏ thời gian nhiều trong tuần đầu tiên
- Kiên trì, vì mấy ngày đầu ít fan, chưa quen bik $ lên ít và sau 90 ngày thì mới rút tiền
Mình cũng mới tham gia đc 1 tuần. Bây h cũng mới đang tìm hiểu về IPL và boost thôi.
Nếu bạn mún tham xa thì xác định được như vậy hãy tham gia, cứ k chơi đc 1 tháng , tháng 2 k có tiền up thì phí 25$ lắm. CHúc bạn kiếm đc nhiều $
nếu bạn là Student của thớt thì cũng giống mình, lập nick xong ta giao lưu học hỏi.
Cảm ơn cậu support giúp :D Ai cũng hiểu vấn đề như vậy thì mình khỏe quá :p
Đợi thi xong mình sẽ tạo 1 dự án giao lưu trao đổi giữa các FanBoxern Việt Nam nên bạn yên tâm :cool:

chờ thớt thi xong lập group cho anh em cùng chiến :D mình mới tham gia chiều hôm nay :D mong cuối tuần này sẽ được 1000 fans
bạn nào chưa chơi thì nên theo thớt nhé, rất nhiệt tình hỗ trợ anh em :D mấy nữa có thêm group chiến dự sẽ còn ngon nữa. cùng hợp tác để phát triển nào :cool:
Cảm ơn cậu đã ủng hộ :D Đang bận mù đầu chuyện thi cử với support cho các bạn nên không có thời gian lập Group cho anh em :p
Hiện nay có rất nhiều Group được tạo, nhưng chất lượng thì không có. Mình sẽ tạo 1 dự án tốt và chất lượng cho anh em, đảm bảo ngon lành ;)

thế thì đợi chú thi xong rồi ta vào lun cũng dc, lúc đó chắc là có sẵn 75$ để dep rồi

Up cho các bác tham gia :D Ai có vốn lớn (vài chục triệu) thì pm mình hướng dẫn cách lẫy lãi 50% (chỉ làm 1h/1 tháng) :p

wall mình đây ai mún giao lưu kết bạn cũng như chia sẽ kinh nghiệm chơi với nhau để kiếm nhiều tiền hơn từ fanbox.
http://profile.fanbox.com/Profile/NewCustomProfile.aspx?u=b237f493d7764d11894748edc9c8e4f1
fanbox là một cộng đồng nên 1 cá nhân không thể làm nên tất cả, chỉ có tập thể thì mới có thể thành công trên fanbox thui.
Đúng rồi cậu, đã là mạng xã hội thì phải có sự hợp tác :D

cộng tác càng nhiều lợi nhuận càng cao, mong rằng mọi người có thể cộng tác với nhau cùng phát triển fanbox trong tương lai

Up cho các bạn tham gia :D Từ vốn nhỏ (25$) đến vốn lớn (chục triệu) đều có TUT chơi :p
Không ngừng tuyển ref !!!!!!!!!!!!!! ;)

Up phụ cho thớt :D Teacher rất nhiệt tình hướng dẫn nên lúc nào tiện vào mmo được mình đá luôn topic lên cho :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week