[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

đặt gạch tiện thể up lên cho thớt :3. Còn chưa làm visa, có gì PM thớt sau. Tính sơ sơ tiền verify PP với up PU cũng tầm 800k hic hic
Ừ khi nào cậu sẵn $ pp thì pm mình nhé :D

Update thu nhập ngày nè :)

Cảm ơn cậu nhiều nhé :D thực ra thì ....... mình tên Nam :p
thảo nào thấy facebook lại tên là Nam =)) ảo quá.

từ chiều đến h em không vào dk fanbox :( mạng quá chán..cái ngon nhất mà không có tut hả teacher :D
Mạng VNPT bị đứt cáp AAG mà cậu, chắc đầu tháng sau mới ok :(
Tớ share TUT ads thì ai cũng 100$ / ngày FanBox phá sản mất :D Tớ đảm bảo thu nhập từ sharing photos với blogging thôi nhé :p

Với mức đầu tư + thời gian làm việc như hiện tại thì mức thu nhập đã tương đối ổn rồi (so với mặt bằng chung dân văn phòng thôi, chứ ko so với các pro MMO trên này được) :D Rủi ro lại ít nữa.
Bản thân bạn Nam cũng phải qua hơn 1 năm tìm tòi học hỏi mới có được mức thu nhập như ngày hôm nay, cho nên không thể đòi hỏi bạn ấy share hết vốn kiến thức của bạn ấy được :D Share TUT photo với blog thế cũng là tương đối rồi. Mấy nữa bạn ấy còn lập group chiến để anh em hỗ trợ nhau nữa :)
P.S Nói thế thôi chứ vẫn GATO vãi =))))))

Với mức đầu tư + thời gian làm việc như hiện tại thì mức thu nhập đã tương đối ổn rồi (so với mặt bằng chung dân văn phòng thôi, chứ ko so với các pro MMO trên này được) :D Rủi ro lại ít nữa.
Bản thân bạn Nam cũng phải qua hơn 1 năm tìm tòi học hỏi mới có được mức thu nhập như ngày hôm nay, cho nên không thể đòi hỏi bạn ấy share hết vốn kiến thức của bạn ấy được :D Share TUT photo với blog thế cũng là tương đối rồi. Mấy nữa bạn ấy còn lập group chiến để anh em hỗ trợ nhau nữa :)
P.S Nói thế thôi chứ vẫn GATO vãi =))))))
Hehe, số người chơi ads ngon như tớ ko vuựt quá 10 ngón tay đâu ^^!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week