[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

Update thu nhập ngày :D
(sẽ ra group cho ae trong vài ngày nữa :p)

ngày $100 => tháng 60 triệu à sư phụ :confused:

Đó chỉ là tiền bề ngoài thôi. bên trong không được như vậy . AI chơi rùi mấy biết nói chung nó cũng không dễ ăn cho men mới đâu. Cái gì cũng cần có thời gian mấy kiếm được .

Đó chỉ là tiền bề ngoài thôi. bên trong không được như vậy . AI chơi rùi mấy biết nói chung nó cũng không dễ ăn cho men mới đâu. Cái gì cũng cần có thời gian mấy kiếm được .
Ừ đúng mem mới sao chơi đc, mem lâu năm cũng đã chắc kiếm được đậu bác :D Mà bên trong là sao nhỉ, hok hiểu chỗ này :p

ủa thế hả? uh mình mới tham gia nên ko rõ :D nhưng trước mắt cứ ngày hơn 3 tiếng mà được gần $15 cũng ngọt rồi :D

Ừ đúng mem mới sao chơi đc, mem lâu năm cũng đã chắc kiếm được đậu bác :D Mà bên trong là sao nhỉ, hok hiểu chỗ này :p
còn phải chạy theo sư phụ học dài dài :D thi thố ổn ko sư phụ :D đã xong chưa?

tiền boost từ ads đến 24$75 rồi thu nhập chỉ có 25$50. tiền kiếm từ ads không đến 1$. như vậy đâu có gọi là hiều quả
Bạn này chắc chưa chơi ads bao giờ :D PU cam sao tiền Other Reading Post cao thế hả cậu :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom