[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

các bác cho em tí kinh nghiệm về phần blog cái chán quá! :(
Mình cũng lẹt giống bạn, toàn $ từ chia sẻ hình ảnh, ^^

Các cậu có chịu làm blog đâu mà bảo tiền blog dâng đến miệng @@! Các cậu xem trong TUT phần blog tớ ghi gì? Các cậu thực hiện đc bao nhiêu % trong TUT tớ ghi?

Sao người thì baỏ làm visa acb hết 100k người thì bảo làm visa không mất tiền nhỉ @@
Cái này phải nói là .... tùy vùng và tùy nơi :D Tớ ở Đà Nẵng, làm visa hok mất tiền, thằng bạn tớ vừa đi làm cách đây 1 tuần cũng có tốn đồng nào đâu ;)

thớt giúp em vụ tạo ad đc k.có mấy cái blog hot phết mà k biết làm cái ad thế nào.chứ mỗi ngày làm vài cái blog mới k băng vài cái hót
Hình như cậu hiểu sai ý, có lẽ chính vì vậy mà $ blog của cậu thấp lẹt đẹt :(
1/ Blog chỉ tính $ trong vòng 24h kể từ lúc duyệt, quá 24h thì coi như .... công cóc. Chính vì thế phải làm blog hằng ngày.
2/ Tạo blog chất lượng, hay không dễ, nếu có blog hot thì đã có vô số ads tạo cho blog đó rồi.
3/ Chơi ads là cả 1 công trình, không phải tạo ads dep tiền rồi thu tiền đâu, nó phức tạp hơn như vậy nhiều lắm, newbie chưa nên đụng vào món này (khuyên chân thành :D), thay vào đó hãy tập trung vào photo và blog trước đi đã, ổn định 2 mục đó thì hãy mơ đến ads :)
P/s: Người chơi lâu năm chưa chắc chơi ads ngon đâu, nên bạn không chơi ads đc thì đó cũng là chuyện bình thường ;)

Ngân hàng nó có biết paypal là cái gì :)) Dân MMO mới biết thôi cậu à, khi cậu liên kết visa acb với pp thì khi cậu thực hiện thanh toán nó tự rút $ trong visa liên kết của cậu (nếu nó có $) :D

kaka.. lên hỏi thì ai cũng biết...dt hủm rài 10 con nhỏ tổng đài dạ dạ paypal vậy đó a.. WMZ nó mý k bít.. nó làm Visa là nó biết pp rồi..
Sao người thì baỏ làm visa acb hết 100k người thì bảo làm visa không mất tiền nhỉ @@
Hôm qua là free cậu ạ.. hôm nay là 1xi > k bít..nhju .... wa 2014 fee ... 2013 free ... khác nhau chữ r :D

kaka.. lên hỏi thì ai cũng biết...dt hủm rài 10 con nhỏ tổng đài dạ dạ paypal vậy đó a.. WMZ nó mý k bít.. nó làm Visa là nó biết pp rồi..

Hôm qua là free cậu ạ.. hôm nay là 1xi > k bít..nhju .... wa 2014 fee ... 2013 free ... khác nhau chữ r :D
Bác điện 10 con nhỏ tổng đài khiếp thế =)) Bên tớ lên gặp trực tiếp chỗ tư vấn dịch vụ thẻ ACB nó còn hỏi "PayPal là cái gì vậy anh? :D"
Mà hôm nay tết tây có ngân hàng nào mở của đâu mà làm thẻ 1 xị hả bác :p

Bác điện 10 con nhỏ tổng đài khiếp thế =)) Bên tớ lên gặp trực tiếp chỗ tư vấn dịch vụ thẻ ACB nó còn hỏi "PayPal là cái gì vậy anh? :D"
Mà hôm nay tết tây có ngân hàng nào mở của đâu mà làm thẻ 1 xị hả bác :p

thỳ qua 1 tây 2014 thì fee ... còn cãi à.. :))

Hình như cậu hiểu sai ý, có lẽ chính vì vậy mà $ blog của cậu thấp lẹt đẹt :(
1/ Blog chỉ tính $ trong vòng 24h kể từ lúc duyệt, quá 24h thì coi như .... công cóc. Chính vì thế phải làm blog hằng ngày.
2/ Tạo blog chất lượng, hay không dễ, nếu có blog hot thì đã có vô số ads tạo cho blog đó rồi.
3/ Chơi ads là cả 1 công trình, không phải tạo ads dep tiền rồi thu tiền đâu, nó phức tạp hơn như vậy nhiều lắm, newbie chưa nên đụng vào món này (khuyên chân thành :D), thay vào đó hãy tập trung vào photo và blog trước đi đã, ổn định 2 mục đó thì hãy mơ đến ads :)
P/s: Người chơi lâu năm chưa chắc chơi ads ngon đâu, nên bạn không chơi ads đc thì đó cũng là chuyện bình thường ;)
Đã thông.cảm ơn thớt :D

Các bạn mới chơi thì nên xác định là FanBox ko phải là nơi dễ để kiếm tiền, không phải là nơi an nhàn, làm ngày một ngày hai mà ngồi hưởng tiền được. Ngay cả teacher cũng phải vất vả từ những ngày đầu thì mới có ngày hôm nay được. Nên kiên trì thực hiện đúng các bước teacher đã đưa ra, thời gian để thử thách là 4 tháng cơ :D Kiên trì + chăm chỉ là sẽ thành công thôi :D
P.S: Chắc tại sư phụ hay show hàng kiếm được tiền khủng từ ads nên các đệ đổ xô đi học theo :)))) Đề nghị sư phụ show thêm cả hàng mấy pro về blog và photo để anh em trao đổi kinh nghiệm, vì trong group giờ đa số là newbie, và kiếm tiền từ photo và blog :D

Các bạn mới chơi thì nên xác định là FanBox ko phải là nơi dễ để kiếm tiền, không phải là nơi an nhàn, làm ngày một ngày hai mà ngồi hưởng tiền được. Ngay cả teacher cũng phải vất vả từ những ngày đầu thì mới có ngày hôm nay được. Nên kiên trì thực hiện đúng các bước teacher đã đưa ra, thời gian để thử thách là 4 tháng cơ :D Kiên trì + chăm chỉ là sẽ thành công thôi :D
P.S: Chắc tại sư phụ hay show hàng kiếm được tiền khủng từ ads nên các đệ đổ xô đi học theo :)))) Đề nghị sư phụ show thêm cả hàng mấy pro về blog và photo để anh em trao đổi kinh nghiệm, vì trong group giờ đa số là newbie, và kiếm tiền từ photo và blog :D
Để sư phụ rút kinh nghiệm =))

mỗi ngày chơi bao lâu bác
#1 đã viết đó bác :D muốn đạt chuẩn thu nhập thì cứ 8 tiếng mà quất. còn chơi ít đi thì thu nhập giảm đi thôi :D

Mình có tài khoản Paypal đã ver qua thẻ VISA ảo rồi nhưng không thể nạp tiền vào thẻ ảo này nữa liệu có thể add thêm thẻ Prepaid của ACB để charge tiền vào Paypal không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week