[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

Bác nào có phần mêm giúp load fanbox nhanh thì share em với. Mạng VNPT bị gì mà không load được fanbox, trong khi facebook vô ầm ầm:( Kiểu này không có doanh thu rồi

FanBox vào giờ cao điểm lúc nào chả lag, nhất giờ lại đang bị đứt cáp quang biển nữa. Hôm trước nghe nói sửa hơn 1 tháng cơ :D Anh em sống chung với lũ thôi :D Mình dùng FPT thấy cũng đỡ lag.
Lần nào vào đọc cũng thấy sư phụ có thêm đệ tử mới, đó là chưa kể những người pm yahoo mà ko viết trên này :D Sắp được 1000 đệ tử chưa sư phụ ới :))))

Bác nào có phần mêm giúp load fanbox nhanh thì share em với. Mạng VNPT bị gì mà không load được fanbox, trong khi facebook vô ầm ầm:( Kiểu này không có doanh thu rồi
VNPT đang đứt cáp cậu ơi, chắc hết tuần này mới ổn :D

FanBox vào giờ cao điểm lúc nào chả lag, nhất giờ lại đang bị đứt cáp quang biển nữa. Hôm trước nghe nói sửa hơn 1 tháng cơ :D Anh em sống chung với lũ thôi :D Mình dùng FPT thấy cũng đỡ lag.
Lần nào vào đọc cũng thấy sư phụ có thêm đệ tử mới, đó là chưa kể những người pm yahoo mà ko viết trên này :D Sắp được 1000 đệ tử chưa sư phụ ới :))))
Bớt đùa sư đệ ơi, được vậy thì phúc quá :))

cái này sợ tới già. ra ngân hàng nạp cho lành. vừa bị limit do mua $ xong. tính theo thớt mà tháng này bị vậy coi như tiêu
hx mới mua 2 lần, cũng may là tai qua nạn khỏi, ko biết sau này có gặp hậu họa gì ko :( từ giờ chỉ có rút thẳng từ thẻ VISA ra thôi :(

Kệ, post lên thì có vài người nghĩ bớt hoặc ko dám tham gia, thì anh em mình khỏe. Vậy thôi.
Đó giờ đó là nguyên tắc bất di bất dịch rùi, 1 nồi cơm có nhìu người ăn thì sẻ bị đói

cái topic đó cực kỹ nhãm...
ghê thật. chưa đầy 1 ngày mà có 18 page :confused: quá hot
hiện tại thì thread đã bị close :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week