[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

Bạn có thể up 1 cái ảnh ngày bạn lam 50$ dc k.
#1 mình có up 1 cái 45$ đó cậu :), nhưng mà ko phải ngày nào cũng vậy cả.
Vì tớ ko có vốn nhiều và cũng không có nhiều thời gian :D Vì vốn tỉ lệ với lợi nhuận mà bạn
Ở mức đầu tư 50$ mình có thể đảm bảo cho các bạn thu nhập 15$ 1 ngày :) Đó là chắc chắn

mai đi làm cái thẻ visa. ngày kia veri paypal sẽ theo thớt 1 vé. cái này lần trc định theo thớt rồi mà ko có paypal veri. lần này hi vọng thớt để cho 1 chỗ để có cái làm ăn.

mai đi làm cái thẻ visa. ngày kia veri paypal sẽ theo thớt 1 vé. cái này lần trc định theo thớt rồi mà ko có paypal veri. lần này hi vọng thớt để cho 1 chỗ để có cái làm ăn.
Ừ ok cậu, tớ sẽ dành cậu 1 vé :)

Update quy trình đào tạo cho các bạn chưa biết :)
- Ngày thứ 1, 2 và 3: Các bạn chuẩn bị sẵn 25$ trong paypal thì hãy pm mình, các bạn đầu tư vào chứ chưa xài gì cả, tiền các bạn vẫn còn đó. Nếu các bạn ko tin mình thì dừng ở bước này cũng đc :D.
Tiếp theo, mình sẽ đưa tài liệu các bạn tìm hiểu sơ qua về FanBox, tìm hiểu qua rồi có gì ko hiểu pm yahoo hỏi mình qua yahoo, nếu mình ko onl các bạn cứ để tin nhắn offline. (mình sẽ cho sđt liên lạc)

- Ngày thứ 4: Mình sẽ nói sơ qua về các vấn đề trọng tâm, nên nhớ và phải nhớ. Xong rồi mình sẽ chỉ dẫn sơ qua cho các bạn tự thao tác.

- Ngày thứ 5, 6 và 7: Sử dụng tiền của các bạn để nâng cấp tài khoản và chiến thôi. :) Mình sẽ nói cho các bạn về TUT chiến, cách kiếm đc nhiều $. Các bạn sẽ tự thực hành.

Trong quá trình thực hành ko rõ chỗ nào mình sẽ nói rõ.

Vậy là trong 1 tuần các bạn có thể nắm rõ các thao tác và cách chơi, nếu kiên trì và chịu khó thì 15$ 1 ngày là hoàn toàn có thể.

alo có ai giúp trả lại IPL giùm với lỡ nhấp nhầm cái gì vay rồi hu hu

hay đấy... it hnua pp về sẽ nhờ thớt giúp :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week