[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

3 tháng hay 4 tháng sau mới có thể rút tiền ?
3 tháng kể từ tháng có thu nhập đầu tiên hay nói cách khác là
4 tháng kể từ ngày bắt đầu đầu tư tiền vào :D
Đó là 1 cách rút "chờ tiền", còn cách rút nhanh thì chỉ rút 50% số tiền muốn rút, 50% còn lại cách xử lí hơi phức tạp :D

cậu có thể up Proofs mấy tháng gần nhất của cậu được không với up hình doanh thu mỗi ngày để minh bạch hơn trong 1 tuần mình nghĩ sẽ có nhiều người theo cậu hơn nếu doanh thu lợi nhuận như cậu nói nếu có thật mình sẽ theo cậu ,1 ngày mình có thể online 10 -> 13 tiếng ,qua các bài viết mình đọc thì muốn đạt doanh thu như bạn nói thì có thể rất khó

:confused: cho hỏi ngu tí bác đầu tư fanbox 50$ thế lâu chưa
1 ngày làm bao nhiêu tiếng ?

quan trọng là có kiếm được như bạn đó nói không mới quan trọng vì nếu 1 ngày 15 usd thì 30 ngày 450 usd lợi nhuận gấp 9 lần số tiền đầu mà đầu tư lời gấp 2 3 lần đã khó rùi còn đằng này lời gấp 9 lần nên hoài nghi tính chân thật của nó vì tôi coi rất nhiều kênh đầu tư muốn lời gấp đôi thôi là đã khó rùi

cậu có thể up Proofs mấy tháng gần nhất của cậu được không với up hình doanh thu mỗi ngày để minh bạch hơn trong 1 tuần mình nghĩ sẽ có nhiều người theo cậu hơn nếu doanh thu lợi nhuận như cậu nói nếu có thật mình sẽ theo cậu ,1 ngày mình có thể online 10 -> 13 tiếng ,qua các bài viết mình đọc thì muốn đạt doanh thu như bạn nói thì có thể rất khó
Update theo yêu cầu :D
Đúng là tháng 11 vừa qua FanBox vừa gặp bão, có 1 biến cố lớn :) Nhưng bây giờ đang ổn định dần và mình cũng đã nghĩ ra tut chiến cho anh em.
Dạo này FanBox tính tiền hơi chậm nên tớ sẽ update ngày theo yêu cầu của cậu ;) Hỏi các bác chơi FanBox xem biết Dang Van Viet là ai ko :p
Và lưu ý là rút tiền sau 4 tháng kể từ ngày bắt đầu đầu tư, có thể rút nhanh sau 2 tháng nhưng chỉ nhận đc 50% giá trị muốn rút, 50% còn lại sẽ .... vẫn ở đó nhưng cách tính hơi phức tạp. Đó cũng là lí do mà mình ko có proof tiền FanBox => PP cho các bạn :D
Nhiều người đầu tư 250$ nhưng kiếm ko nổi 10$ 1 ngày ~ đó là khó, nhưng có người chỉ dep vào 50$ mà kiếm 15$ 1 ngày :D ~ đó là dễ :) Đợi hệ thống tính tiền FanBox ổn định thì mình sẽ up thu nhập hằng ngày :cool:

Last edited:
:confused: cho hỏi ngu tí bác đầu tư fanbox 50$ thế lâu chưa
1 ngày làm bao nhiêu tiếng ?
Tớ chơi FanBox được gần 1 năm, các tháng mới chơi mình chỉ chơi free cho vui thôi vì cách đây vài tháng chơi free 1 ngày 2$, dep vào 25$ 1 ngày kiếm đc > 15$. Nhưng các tháng gần đây, FanBox có biến cố lớn về cách tính tiền nên làm ăn khó khăn hơn.
Và mình đầu tư 100$ được 2 tháng, 50$ được 2 tháng, 25$ thì 1 tháng :D
Về lí thuyết thì là vậy, nhưng thực tế mình chỉ đầu tư 17$ / 1 tháng thôi là được PU Orange rồi (tương đương với mức đầu tư 50$) và mình làm việc 1 ngày 2-4h/ngày nhưng thu nhập vẫn ở mức ổn định > 15$/ngày, có ngày lên đến 35$, 45$ :D Các bạn khi quen việc thì làm ít tiền nhiều thôi, chỉ là thời gian đầu hơi khó khăn.
Cách để giảm chi phí lên PU như vậy thì khi làm ref mình, tìm hiểu qua tài liệu rồi thì mình sẽ nói về phương án này, chứ giờ nói ra làm các bạn rối thêm mà thôi :)

quan trọng là có kiếm được như bạn đó nói không mới quan trọng vì nếu 1 ngày 15 usd thì 30 ngày 450 usd lợi nhuận gấp 9 lần số tiền đầu mà đầu tư lời gấp 2 3 lần đã khó rùi còn đằng này lời gấp 9 lần nên hoài nghi tính chân thật của nó vì tôi coi rất nhiều kênh đầu tư muốn lời gấp đôi thôi là đã khó rùi
Cậu đọc thật kĩ bài đăng mình ở trang 1 nhé :D
Lí do tại sao tớ nói FanBox cho số lãi gấp 9 lần vốn như vậy?
- Kiếm tiền từ FanBox ko dễ, có người đầu tư 250$ 1 ngày cày chết xác đã được 10$ hay chưa? Nhưng có người đầu tư 50$ 1 ngày kiếm 15$ dễ dàng.
Mình có nhiệm vụ hướng dẫn các bạn đi một con đường đúng, hướng các bạn đến thành công (vì bạn thành công => mình được hưởng % từ các bạn :D)
- Hệ thống giam tiền hoàn hảo, có người chơi dep tiền vào và làm không công cho nó nửa năm mà chưa rút được đồng nào :D
Mình có nói là FanBox có 2 chế độ rút tiền, rút sau 3 tháng kể từ tháng có thu nhập đầu tiên => rút 100% số tiền kiếm được tháng đó. Phương án 2 là rút sau 1 tháng kể từ tháng có thu nhập đầu tiên => rút 50% số tiền kiếm được từ tháng đó, 50% còn lại có công thức tính hơi rối, làm ref mình sẽ giới thiệu sau.
Ví dụ cụ thể thế này:
- FanBox liên tục update, bây giờ tớ nghĩ ra tut 15$ 1 ngày cho các bạn (mức đầu tư 50$) nhưng vài tháng sau nó update thì tut này ko còn đúng nữa
=> tớ lại phải nghĩ tut mới cho mấy mem :)

Update 09/12
- Nhiều bạn vẫn chưa hiểu về cách tính tiền của FanBox nên tớ nói sơ qua về hình như thế này

Cơ bản là tiền bạn kiếm được không thể rút ra ngay mà phải đợi cuối tháng nó tổng kết và chờ đợi theo quy trình như trên. Bạn được chọn 1 trong 2 cách hoặc có thể kết hợp cả 2
+ Nếu chọn cách 1 - Rút tiền sớm
Bạn có thể rút được 50% số tiền bạn kiếm được sau 2 tháng, ví dụ tháng 1 kiếm đc 450$ => tháng 3 rút được 225$ và các tháng sau cũng như vậy, tháng 4 rút tiền của tháng 2, tháng 5 rút tiền tháng 3, ....
Vậy 50% còn lại đi đâu? Sẽ có công thức tính, nhưng nếu mình nói ra thì các bạn sẽ loạn thêm và khó xác định, khi đăng kí làm ref các bạn tìm hiểu tài liệu và mình sẽ nói về nó rõ hơn.
+ Nếu chọn cách 2 - Rút tiền muộn
Quá rõ ràng, sự kiên trì của bạn làm cho FanBox nể phục và trả cho bạn ko lệch 1 đồng mà bạn kiếm được sau 4 tháng. Ví dụ tháng 1 kiếm đc 450$ => tháng 5 rút 450$, tháng 6 rút tiền tháng 2, tháng 7 rút tiền tháng 3, ...
+ Kết hợp 2 cách: Cái này cũng hơi phức tạp, nhưng cơ bản là nếu bạn đã rút thu nhập của tháng đó rồi thì ko đc rút nữa. Ví dụ tháng 1 bạn kiếm đc 450$ => tháng 3 bạn rút 225$ => tháng 5 bạn ko có gì để rút. Còn thu nhập tháng 2 bạn ko rút sớm nữa mà chịu khó chờ đợi => tháng 6 rút 450$.
- Hiện tại FanBox đang trong giai đoạn ổn định, mình đảm bảo cho bạn mức thu nhập 15$ 1 ngày với mức đầu tư 50$ và 8$ 1 ngày với mức đầu tư 25$ chỉ với 1 điều kiện là bạn chăm chỉ làm việc theo hướng dẫn của mình :)
- Có 9 mức đầu tư lần lượt từ 6$ -> 1500$ / tháng. Bạn có thể tham khảo ở trên!

thank bài viết của bạn mình đã hiểu quy trình rút tiền của nó rùi để mình tổng hợp nhiều kiến thức lại rùi quyết định đầu tư hay không thank bạn nhiều kiến thức đúng là vô hạn mỗi lần học 1 điều mới phải bắt đầu bằng con số 0, nhưng mình cũng rất hạnh phúc khi tiếp thu được những kiến thức mới từ những người bạn mới :rolleyes:

thank bài viết của bạn mình đã hiểu quy trình rút tiền của nó rùi để mình tổng hợp nhiều kiến thức lại rùi quyết định đầu tư hay không thank bạn nhiều kiến thức đúng là vô hạn mỗi lần học 1 điều mới phải bắt đầu bằng con số 0, nhưng mình cũng rất hạnh phúc khi tiếp thu được những kiến thức mới từ những người bạn mới :rolleyes:
Không có gì :D Cảm ơn cậu đã xem :) Quyết định đầu tư vào site nào thì phải tìm hiểu rõ về nó chứ ;) Hoan nghênh tinh thần học hỏi của cậu :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week