[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

Đang định tham gia thử :) Cũng là sinh viên . Giờ trong thẻ còn 2 triệu . Chắc đầu tư 50$ quá :D

8788$ đó rút ra đc tầm chưa đến 2k$ thôi :D Vì đa số là thu nhập từ boost :)
Quốc Trung đang ép IPL để lên PU Tím free đó nên phải xài 11500$ IPL => boost để xài IPL nhanh => lên top
Bạn nào muốn ép IPL lên PU free thì cũng làm như vậy thôi => sẽ lên top :p
tận 11k $ hả bác sao lại nhiều dữ vậy :D

Các bạn chú ý đọc kĩ TUT mình, trong đó mình đã chắt lọc và ghi rất kĩ lưỡng. Từng từ mình viết trong đó đều đã là mẹo kiếm tiền rồi.
Các cậu đọc kĩ từng từ và chú ý 2 phần Sharing Photos và Blogging mà tớ đã ghi trong TUT.
Nhiều bạn pm hỏi sao thu nhập thấp? Hỏi ra thì các bạn ấy không thực hiện đúng như TUT tớ đưa, còn các bạn làm đúng thì công việc rất nhẹ nhàng :) Các bạn cần chú ý sắp xếp thời gian làm việc nữa thì ... tuyệt vời :D
FanBox vừa update bảng xếp hạng, mình vừa lên hạng 8 VN :p Xếp riêng top các teacher giỏi trên thế giới thì mình xếp thứ 4 :p
cũng nhau đánh sập fanbox nào =))

Để thi xong chuẩn bị hết rồi pm bác :D

Last edited:
cho mình hỏi là trong paypal còn ít $, giờ mình dep vào FanBox balance rồi sau này sử dụng (trả phí IPL, lên PU...) có được ko? tình hình paypal dạo này nguy quá :( biết vậy hồi trước không mua $ paypal, dùng tiền từ visa cho lành :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,590
Latest member
ketdoime

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week