[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

hix mới chiến 5 ngày pu cam toàn có 10$ có hôm làm mỗi buổi sáng không thì lại dk 12$ không hiểu nổi :(
Giờ fanbox lệch so với giờ vn mà cậu, ko giống ngày ghi trong bank balance đâu.
Cậu đã đọc kĩ tut tớ phần blogging chưa?
Tớ nghĩ câụ cần đọc lại :)

Giờ fanbox lệch so với giờ vn mà cậu, ko giống ngày ghi trong bank balance đâu.
Cậu đã đọc kĩ tut tớ phần blogging chưa?
Tớ nghĩ câụ cần đọc lại :)
sẽ cố gắng thui! ngày nào em cũng đọc lại tút đọc luôn cả mấy cái tổng hợp mà :D chắc đọc nhiều quá chưa ngấm :D

sẽ cố gắng thui! ngày nào em cũng đọc lại tút đọc luôn cả mấy cái tổng hợp mà :D chắc đọc nhiều quá chưa ngấm :D
thế đọc ít mới ngấm à :D

Các bạn cho mình hỏi cái balance.ngoài cái 1000$ thì dôi ra bao nhiêu tức là tiền có thể rút đc à

Đọc nhiều hay đọc ít không quan trọng, mà quan trọng là đọc kĩ :D Từng từ mình ghi trong đó đã chứa đầy mưu mẹo rồi :p
à phần blog mình thu nhập nhiều nhất nhé chiếm khoảng 50% kể cả boost ..chỉ yếu phần share ảnh thôi..chắc tại ít ra home feel like với cmt phải không teach :d

à phần blog mình thu nhập nhiều nhất nhé chiếm khoảng 50% kể cả boost ..chỉ yếu phần share ảnh thôi..chắc tại ít ra home feel like với cmt phải không teach :d
chắc khi người khác like vs cmt ảnh của bác bác ít vào trả lời nên nó vậy :D

Của cậu đây, blog như vậy là thấp so với PU Orange, nếu là PU Orange trung bình cũng đc tầm 9 - 11$
Còn photo thì .... bằng = yellow, cậu nên chú ý phần photo hơn nhé :)

dạo này paypal bão quá nên ko dám đi mua $, sư phụ cho hỏi để tiền trong visa rồi lên PU qua paypal thì có được ko? (nghĩa là thanh toán qua paypal, nhưng khi tài khoản ko đủ thì paypal lấy tiền ở trong visa của mình ấy?)

dạo này paypal bão quá nên ko dám đi mua $, sư phụ cho hỏi để tiền trong visa rồi lên PU qua paypal thì có được ko? (nghĩa là thanh toán qua paypal, nhưng khi tài khoản ko đủ thì paypal lấy tiền ở trong visa của mình ấy?)
Cùng ý nghĩ như bạn :-ss, nãy có người bán PP us mà ko dám mua, ko biết PP US thì có hạn chế gì ko :-s

Cùng tính toán như bác, pp mít wá trời :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week