Matrix [fastcashmega.com] Site đầu tư mua pos lãi 3%/day for 60 days

Status
Not open for further replies.

Tấm này là mua cái gì đây b nhìn chưa hỉu lắm :D

:binhsua79: cái đó là bạn mua vị trí ban đầu của mình :binhsua90: giống như là xuất phát điểm của mình đó :binhsua85: kiểu nhwu đăng ký hộ khẩu vậy

Vốn ban đầu tối thiểu $10, bạn muốn ăn lãi 3%/ngày thì mua thêm profit unit nữa.
$10 ban đầu để mua 1 vị trí trong hệ thống tràn 10 Line Spot của họ, khi cái $10 đó đạt 300% thì bạn được rút $10 ban đầu về.
Và để đạt được điều đó thì hiện tại chỉ có cách duy nhất là tuyển thật nhiều ref, mỗi ref tối thiểu phải mua 1 Spot $10.
Giải thích thế này: ref leve1 mua Spot $10 thì cái Spot $10 của bạn nhận được $5 (6 ref là đủ max 300% rồi).

Nếu mình chỉ có 10$ để mua 1 vị trí trong hệ thống tràn 10 Line Spot, thì sau bao lâu sẽ có 30$, và 30$ này có được rút hay dùng đầu tư mua profit unit ?
Nếu ban đầu mình dep 20$ (1 spot và 1 profit unit) thì sau ngày đầu sẽ có 30$ của spot và 0.3$ tiền lãi của profit unit đúng ko ?

:binhsua79: cái đó là bạn mua vị trí ban đầu của mình :binhsua90: giống như là xuất phát điểm của mình đó :binhsua85: kiểu nhwu đăng ký hộ khẩu vậy

chi tiết hơn đc ko có VD cụ thể thì tốt :D

Tấm này là mua cái gì đây b nhìn chưa hỉu lắm :D
Cái này là mua Cycles đó cậu! Cái này để ăn ma trận đó giống bên JSS ấy... nói đơn giản vậy cho nó gọn ^_^

- - - Updated - - -

Nếu mình chỉ có 10$ để mua 1 vị trí trong hệ thống tràn 10 Line Spot, thì sau bao lâu sẽ có 30$, và 30$ này có được rút hay dùng đầu tư mua profit unit ?
Nếu ban đầu mình dep 20$ (1 spot và 1 profit unit) thì sau ngày đầu sẽ có 30$ của spot và 0.3$ tiền lãi của profit unit đúng ko ?
Khi bạn mua cycles ko mà ko có ref thì bạn ko có được hưởng matrix này nhé!
Còn mua unist thì mỗi unit là 3%/day trừ đi tái đầu tư 30% nhé!

Cái này là mua Cycles đó cậu! Cái này để ăn ma trận đó giống bên JSS ấy... nói đơn giản vậy cho nó gọn ^_^

- - - Updated - - -

Khi bạn mua cycles ko mà ko có ref thì bạn ko có được hưởng matrix này nhé!
Còn mua unist thì mỗi unit là 3%/day trừ đi tái đầu tư 30% nhé!

ukm tks :D

Bổ sung thêm thông tin về site này là: Site run từ ngày 08/01/2012 cho đến nay vẫn khẳng định được uy tín của nó nhé!
Nhưng hình thức Units mới được Petter thêm vào từ 06/2012 nhé!

Tính tới tính lui cũng chả có gì ngon, bình thường, vẫn thua xa JSS. Thử nghĩ xem: 70% được rút, 30% tái đầu tư. vậy thì 1 ngày dược có 2,1%. Vậy sau 60 ngày được 126%. Nếu chỉ bỏ 10$ mua slot + 10$ unit thì sau 60 ngày chắc chỉ đủ hòa vốn. Vậy xem ra cái này phải bỏ thật nhiều tiền may ra ăn ngon. Cái này chỉ là do mình nghĩ thế và góp ý, ko biết đúng hay ko. Nếu ko đúng các pro bỏ qua.

site này được đó các bác...hôm qua mới đập vào 1k hôm nay có 30$ lãi rồi...:m121: nhưng rút về thì nó trừ 30% :|

Vậy mình mua cycles rồi fake ip reg 1 nick nữa là đc 30$ đúng ko

Đọc các điều khoản của nó trc khi cheat nhé bạn!
6ref dep 60$ vào để mua thì bạn mới đc 30$ đó nhưng bạn chỉ nhận đc về 10$ thôi nhé! 20$ nó sẽ tự mua chặn tiếp theo!
Tính toán và suy nghĩ kỹ trước khi cheat!

- - - Updated - - -

site này được đó các bác...hôm qua mới đập vào 1k hôm nay có 30$ lãi rồi...:m121: nhưng rút về thì nó trừ 30% :|
Èo ;)) Nó trừ 30% tái đầu tư mà... bác đọc thông tin đi kà ^_^

Đọc các điều khoản của nó trc khi cheat nhé bạn!
6ref dep 60$ vào để mua thì bạn mới đc 30$ đó nhưng bạn chỉ nhận đc về 10$ thôi nhé! 20$ nó sẽ tự mua chặn tiếp theo!
Tính toán và suy nghĩ kỹ trước khi cheat!

- - - Updated - - -

Èo ;)) Nó trừ 30% tái đầu tư mà... bác đọc thông tin đi kà ^_^

:m020: ta có nói là phí 30% đâu...trước khi đập 1k thì ta quần nát nước nó rồi :m122:

Warning: mysql_connect() [function.mysql-connect]: Can't connect to local MySQL server through socket '/var/lib/mysql/mysql.sock' (11) in /home/fastca8/public_html/fastcashmega/includes/class/db.class.php(1) : eval()'d code on line 219
Could not select database

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week