Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
20k lúc về VCB, lấy tiền VND chia USD đi, lên từ Noel rồi.

Nhưng hiện tại FT die rồi, AAG chưa sửa, code ko load nổi :)
vậy à, cảm ơn nha, hổm rày nghỉ làm đâu có pít đâu
trở lại Fastyper được rồi

tuần này mấy ông check đc nhìu k, bên t check thử dc 3$ nhọ ghê

Tình hình là fasttypers đi ăn tết vẫn chưa trở lại phải hông bà con, cứ mãi thế này thì có đóng cửa thôi, chán vãi từ tối tới sáng từ sáng đến tối không 1 code để nhập.

Cả nhóm được 4.04$ :)

TIN VUI ĐÂY :
09/01/2013 CÁP QUANG AAG SẼ ĐƯỢC SỬA. LÚC ĐÓ, FT MỚI LOAD CODE ĐỂ GÕ .
chính xác chứ thớt, đang chờ dài cổ đây. tết nức tới nơi rồi. mà cái nghề nào nó cũng đi xuống fasttypers mà đi nửa có đói thớt ơi.

Mọi người ơi cho mình hỏi fasttyper làm mấy tài khoản trở lên thì nhanh ? 2 tài khoản hai cửa sổ trình duyệt và một tài khoản làm soft thì có được cỡ 20 cpm không nhỉ ?

Mọi người ơi cho mình hỏi fasttyper làm mấy tài khoản trở lên thì nhanh ? 2 tài khoản hai cửa sổ trình duyệt và một tài khoản làm soft thì có được cỡ 20 cpm không nhỉ ?

Trước khi xảy ra vụ đứt cáp quang AAG thì 1acc đăng nhập 4 cửa sổ soft cũng được 16 cpm :)

Trước khi xảy ra vụ đứt cáp quang AAG thì 1acc đăng nhập 4 cửa sổ soft cũng được 16 cpm :)
16cpm là lơi tay rồi, không khéo lại bị khóa acc mất tiền ấy chứ nói gì tới 20cpm, 20cpm nếu như pix thì còn nghe được. nay fast code gần giống với captchatypers rồi dài mà còn khó nhìn nửa. chỉ được cái load điều nên dễ làm.

tình hình cáp quang đã được cải thiện mà sao fasttypers vẫn không thấy load code gì hết các bác nhỉ, hay là fasttypers die luôn rồi.

mới nge nói load cải thiện lại rồi, mn vô xác minh thử

Tình trạng load đã được cải thiện trở lại..!!
Mọi người chiến nhiệt tình nào...
Bạn nào có hứng thì làm với mềnh nhé!:)

Dự án này làm sao Reg được Panel nữa đây mấy bác. Có 2 cái mà bị khóa hết rồi. Trong đợt sa thải nhân viên :(

Khổ, dân captcha, làm ăn cực khổ mới ra đồng tiền. Muốn mua 30WMZ mà chẳng biết tin ai... Haiz, đổi nghề sao dc khi ko dám mua / bán tiền tệ ảo cơ chứ...

Khổ, dân captcha, làm ăn cực khổ mới ra đồng tiền. Muốn mua 30WMZ mà chẳng biết tin ai... Haiz, đổi nghề sao dc khi ko dám mua / bán tiền tệ ảo cơ chứ...
tạo trust trên 4rum đi, thì mới dễ mần ăn

Tình hình load : đã là 10h sag nhưng load ầm ầm :))))))

Từ khi FT nặng tay Fired thì tốc độ load đã dc cải thiện. ( trừ Thứ 7, Chủ nhật là thả rùa )

Mình mới qua dự án này. Pro cho mình hỏi là:
Trên trang chủ của nó có cấp soft, sao Xuân Đức vẫn có soft nhỉ, 2 soft này khác nhau chỗ nào vậy các bác.
Dùng XD có thể add nhiều acc như Pix phải không các bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week