Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
đã có lương từ 15-21/1 nhé các bác vô ma rút $ về tiêu tết kẻo hêt.
t hỏi hỗ trợ r2team lão nói như ở trên, liệu chỉ cập nhật balance đợi tuần này pay lun thì sao :))

chán vãi ko biết thằng fasttypers nó làm việc thế nào nữa , còn 1 acc duy nhất sáng nay gõ wep sever lỗi miết rồi bị khóa acc thế là mất toi 15$, từ lúc làm tới giờ ko biết mất bao nhiêu $ vì nó nữa. làm captcha mà cứ như chơi HYIP thế này thì còn ai mà dám làm nữa chứ.

Tui gõ êm ru, 8 tháng rồi có bị khóa acc nào đâu @@!! Gõ trên web cà giựt cà giựt nguy hiểm :(

Tui gõ êm ru, 8 tháng rồi có bị khóa acc nào đâu @@!! Gõ trên web cà giựt cà giựt nguy hiểm :(
hay thế nhỉ, mình gõ được tầm 2 tháng thế mà đã bị fired voi limit gần 18acc, xin miết admin thắng thấy sợ luôn giờ chẳng buồn cấp cho mình nửa. mặt dầu mình cố gắng hạn chế tới mức tối đa. hôm trước inbox mình thấy phần mềm bạn dùng hình như là phần mềm của fasttypers cấp thì phải.

Bạn ryanair vẫn nhận được 19.500đ/1$ từ Fast. Ngon nhỉ? Sao mình được có 19k? Haizzzzzzzzz
Chắc bạn đó làm được nhiều $ nên R2S bonus thêm ấy mà chứ trên web & Panel của admin thông báo là 19.000 lâu rồi.

oa, lâu ngày login thử vào site fast, tự dưng thấy acc chủ lúc đầu bị suspend :v giờ thành active rùi :v ko hiểu vì sao lun =)) ... hình như mn cũng vậy???

oa, lâu ngày login thử vào site fast, tự dưng thấy acc chủ lúc đầu bị suspend :v giờ thành active rùi :v ko hiểu vì sao lun =)) ... hình như mn cũng vậy???

Uhm ai cũng vậy. Nhưng ko có lần sau đâu. Kì này làm ẩu là FIRED cả Panel Admin.

sao fast , minh cho member lam fire nhieu qua vay nhi , minh lam tren web fast do , co ai co cach nao lam cho it bi fire hon ko vay

hình như giờ fast nó ko cho xài soft của nó lun pải ko nhỉ o_0 tìm hoài ko thấy soft nó đâu T_T

Ngay home page

ko hiểu sao đợt trc mình click vào thì báo IS II j đó quên r _ __||

hum nay thì báo như vầy:
404 - File or directory not found.

The resource you are looking for might have been removed, had its name changed, or is temporarily unavailable.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week