New FilePost.com - Up to $35 for downloads or 60% of sales&rebills (Official Thread)

Thằng này cheat 1 cách công khai cheat khủng nhất trong tất cả các host

mồm bạn thối VL!!!=)) thằng này mà cheat thì FSn,FS gọi là cụ của cheat=))

Mình mới đăng ký Filepost, nhưng sao ko chuyển sang chơi sale được, nó cứ chuyển về Pay Per Download . Bác nào có kinh nghiệm chỉ xin chỉ giúp. Thanks!

Mình mới đăng ký Filepost, nhưng sao ko chuyển sang chơi sale được, nó cứ chuyển về Pay Per Download . Bác nào có kinh nghiệm chỉ xin chỉ giúp. Thanks!

bạn phải nhận được tiền 1 lần rồi thì mới chuyển plan được, tuy nhiên có thể liên lạc với nó ở wj để yêu cầu nó chuyển plan

=)) thử up xem , file 255 mb download toàn từ group C B A mà được co 254 $1.40 , post lên vài tiếng test phát nản del host luôn =))

ko cần kích hoạt, muốn bảo mật thì vào site nó điền câu hỏi và trả lời vào rồi nó send cái mail khác ;)), cứ tìm hỉu típ :D

ko kích hoạt dc, vậy sao e điền số wmz vào payment method, rồi nhập pass hiện tại để apply rồi. mà log out ra xong log vào thì chỗ payment method vẫn để trống ( chưa điền inffo wmz của em) vậy sao nó gửi $

ko kích hoạt dc, vậy sao e điền số wmz vào payment method, rồi nhập pass hiện tại để apply rồi. mà log out ra xong log vào thì chỗ payment method vẫn để trống ( chưa điền inffo wmz của em) vậy sao nó gửi $
kiểm tra lại đi bạn

Thằng Filepost bựa VK_L.lúc mới xem thì cho thái lan,taiwan ... group C.reg xong chiến được mấy bữa nó cho xuống other hết.dkm cay thật.ko nhẽ lại cho nó cút luôn.

Thằng Filepost bựa VK_L.lúc mới xem thì cho thái lan,taiwan ... group C.reg xong chiến được mấy bữa nó cho xuống other hết.dkm cay thật.ko nhẽ lại cho nó cút luôn.
đơn giản vì dân ở đây ko mua ACC pre mấy:d tính chỉ có lỗ thoai:D

Công nhận host này ngon quá chừng, Ko chừng 1 time nữa lại host nhất trong các host upload :D quá ngon luôn, tiền về ào ào

Chơi FP thì phải nhắm site hoặc bài viết mình có nhiều view từ Group A,B thì hãy chơi nhé các đồng chí :D Mình cho nó làm Single link ngon vãi chửong :)) Fsn Wu FP làm 1 link :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week