Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
Đề nghị Admin paid sớm cho những người bị remove acc đợt vừa rồi vì h add tiền vào lại request lại rồi lại phải chờ nữa...vì trước kia đã request rồi.

ai cũng phải đợi vì có ai được pay trước đâu.. mình cũng phải đọi tiền từ paygate..

Hiện nay bên mình có paygate visa khá ổn pay được tất cả các quốc gia... và ko sợ bị dùng hình giữa chừng. nhung thanh toán sẽ khó khăn hơn vì ít sự lựa chọn nên tạm dừng ppd

Hiện nay bên mình có paygate visa khá ổn pay được tất cả các quốc gia... và ko sợ bị dùng hình giữa chừng. nhung thanh toán sẽ khó khăn hơn vì ít sự lựa chọn nên tạm dừng ppd

tạm dừng đến ko thời hạn luôn.................;))

Last edited by a moderator:
Cái lz, Biết gì mà chửi Nam kì. Vl thèn này. Không giải phóng giờ chắc xài USD chứ éo VND
USD âm phủ ợ....;)), đừng cố tỏa ra mình là người VÔ HỌC

Last edited by a moderator:
Mày chửi Bắc Kỳ cái L j vậy con c, ko có bắc kỳ vào giải phóng miền nam giờ chắc thân phận mày là thằng ăn xin cũng lên rồi!

mình là người mb , nhưng bạn này đ.éo hiểu gì về lịch sử VN [ SGK cô giáo đọc cho nghe ,xong làm bài kiểm tra hả bạn , đừng có tự hào là người miền bắc vào giải phóng miền nam , k muốn vào xâu hơn , Peace out

Mày chửi Bắc Kỳ cái L j vậy con c, ko có bắc kỳ vào giải phóng miền nam giờ chắc thân phận mày là thằng ăn xin cũng lên rồi!

Mày lại ngọng N-L nữa kìa con ***.... Giờ Bắc Kì vào Miền Nam toàn lừa đảo + trộm cướp thôi ku

thôi không phân biệt nam - bắc đây nhé các bạn

cmt nửa mình pm mod cho ra đão hết đó

không nên chính trị ở đây nhé :) .

Cũng chẳng có j đâu bác nhưng nghe cái jong thằng bìm nó viết đến chủ topic còn ko chịu được thì ai mà nghe đc chứ! trình độ 3 tuổi danh vào cm như thằng trẻ trâu!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week