Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
hi

file tay , ngậm tiền , quịt tiền của anh em Uploader có ngon không

Pm inbox để người ta xử lý dần chứ, có ai ngậm tiền của bạn đâu, đầu tư host hàng tỷ bạc họ làm vậy tự giết mình ak! Họ đang khắc phục trong thời kỳ khó khăn và nhạy cảm này, bác ko nên ném đã giữ vậy! mỗi người nhẹ nhàng chút sẽ êm đềm thôi!

cuticuty: Đợt này mà cậu pay sớm chắc chắn sẽ tạo lại uy tín... Tại chờ lâu thế ai cũng bức xúc thôi

:binhsua47:Host này có vẻ lắm sd! Thui đi ra, không yêu nên cũng không buông lời cay đắng! :binhsua166:

việc del và block 1 số acc mình đã giải thích rất rõ ràng kèm theo lời xin lỗi.. thực ra cũng không phải nhiều acc chỉ có đúng 4 acc bị vây.. rất cám ơn các bạn đã phat hiện kịp thời để sự cố đáng tiếc có thể xảy ra.. về việc close ppd mình cũng đã thông bao trưc khi close..vì tại thời điểm minh nói mình cũng chưa close mai mấy hôm sau mới làm... cũng rất xin lôi vì đôi khi mình có thái độ không đúng...do nhiều mem văng tục chủi bậy quá.. làm mình ức chế... Minh và mình cũng chưa cãi nhau với uploader làm gì cả...Mình cung xin khẳng định filestay chẳng bao giờ scam mấy đồng ppd của các bạn làm gì cả... không đáng với công sức và vốn bọn mình bỏ ra.

Hic Bác cố gắng kiềm chế trong thời điểm hiện tại

Chắc lại có mấy Bố chơi CP làm chủ thớt đau đầu chẳng, Cố lên chủ Thớt :D

Anh ơi

Cho em hỏi tí

Em định chiến site post only filestay

Bên anh có hỗ trợ Host làm site ko

Cho hỏi thêm là Paygate của Filestay đã ổn định chưa ạ

Anh ơi

Cho em hỏi tí

Em định chiến site post only filestay

Bên anh có hỗ trợ Host làm site ko

Cho hỏi thêm là Paygate của Filestay đã ổn định chưa ạ
Bên anh hiện tại không hỗ trợ host.. chỉ hỗ trợ acc premium cho các bạn co site và rank tốt. Paygate cua filestay hiện tại rất ổn định rồi bạn nhá

hỏi bác lần cuối là bác có fix cái Remote đc ko thì cho em biết luôn. Đợi hoài chả fix gì cả.

lỡ bấm vào ppd xong apply rồi. ấn lại sang pps không được vậy khi nào mới setup lại đc hở bác :binhsua39:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week