Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
Hôm nay cuối tuần có khác, hứa hẹn một ngày bội thu, chiều nay có cơm ăn rồi

Bạn làm 1 plugins auto upload cho rapidleech nhé chờ remote lâu quá
chắc không có tool này được rồi. ít nhất là thời điểm hiện tai. Team mình bận quá nhiều việc. Cái gì cũng code được nhưng mà phải có thời gian :(.

Cho mình hỏi cái này 1 xí, mình ko rõ lắm:

Theo như filestay nói thì chỉ cần 1 người khách mua 1 acc pre thông qua link download của mình thì mình sẽ được 65% giá sale, đúng ko? Hay nói 1 cách khác, thông qua link download thì mình mới được 65% sale?

Vậy làm sao có thể kiếm 65% giá sale nếu người khách đó ko click vào link download, mà chỉ click vào banner của mình thôi. (Banner có đặt link dạng http://filestay.com/free5XX.html.)

Cụ thể hơn, trước phần download mình sẽ để banner của Filestay, nếu người khách đó click vào link download để mua sale thì ko nói làm gì, nhưng nếu người khách đó click vào banner, thì nó hiện ra phần đăng ký ref, nhưng nếu người khách đó ko đăng ký ref mà chỉ click vào mục mua pre thì liệu mình còn được tính là 65% ko? Nếu ko thì phải đặt link gì trong banner cho phù hợp? (Mình ko muốn bỏ banner đi, thân)

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi cái này 1 xí, mình ko rõ lắm:

Theo như filestay nói thì chỉ cần 1 người khách mua 1 acc pre thông qua link download của mình thì mình sẽ được 65% giá sale, đúng ko? Hay nói 1 cách khác, thông qua link download thì mình mới được 65% sale?

Vậy làm sao có thể kiếm 65% giá sale nếu người khách đó ko click vào link download, mà chỉ click vào banner của mình thôi. (Banner có đặt link dạng http://filestay.com/free5XX.html.)

Cụ thể hơn, trước phần download mình sẽ để banner của Filestay, nếu người khách đó click vào link download để mua sale thì ko nói làm gì, nhưng nếu người khách đó click vào banner, thì nó hiện ra phần đăng ký ref, nhưng nếu người khách đó ko đăng ký ref mà chỉ click vào mục mua pre thì liệu mình còn được tính là 65% ko? Nếu ko thì phải đặt link gì trong banner cho phù hợp? (Mình ko muốn bỏ banner đi, thân)
Bấm và banner bạn vẫn được tính 65 % nhá. vì bất kỳ link nào của bạn cũng được server save cookies. trong mọi trường hợp bạn vẫn được tính tiền 65%. cộng 5% webmaster nữa néu bạn có web.

Chủ thớt đồng thời chủ hót cho đệ mạn phép hỏi chút! :binhsua45:
Có thể remote từ những hót nào qua filestay được vậy!:binhsua37:
Tìm hỉu sơ lược thấy hót cũng tốt nên muốn chiến mong chủ thớt sp chút! :binhsua47:

Sau 1 tuần vật vờ
=))
View attachment 11350
chúc mưng em cố lên

---------- Post added at 08:22 PM ---------- Previous post was at 08:17 PM ----------

Chủ thớt đồng thời chủ hót cho đệ mạn phép hỏi chút! :binhsua45:
Có thể remote từ những hót nào qua filestay được vậy!:binhsua37:
Tìm hỉu sơ lược thấy hót cũng tốt nên muốn chiến mong chủ thớt sp chút! :binhsua47:
Theo mem chiến thì filefactory remote nhanh. rất nhiều host remote được bạn nhá. vào my account sẽ thấy

---------- Post added at 08:25 PM ---------- Previous post was at 08:22 PM ----------

Premium mới download đc :binhsua46:
mình sẽ up len dropbox cho các bạn cập nhật link page 1 nhá. https://www.dropbox.com/s/4cokh377yegw69g/filestay.com.zip

Có thể xin làm ref của chủ thớt hông nhề! :binhsua47::binhsua47:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,832
172,897
Latest member
ninhpv912

Most viewed of week