New Fileza.NET - 65% PPS | 65% Rebill | 20% Ref - Payment WMZ/PP/BANK/LibertyReserve

bội thực host việt................chủ theart ra hạn domain thành 10 năm cho máu

ps: host nào cũng ngại MS nhỉ:binhsua137:

Last edited by a moderator:
Cậu có thắc mắc gì liên quan đến Fileza.NET cậu cứ tham khảo trên site hoặc post tại đây, mình sẽ trả lời cho cậu

Hỏi xíu, bạn nói:
Fileza.NET đã run được một thời gian, đã test một số thứ trước khi public ra cho anh em Việt.
nhưng sao alexa rank của bạn ko có tí gì vậy? Fileza với Sharebees có liên quan gì nhau ko mà sao design của 2 bên khá giống nhau (sharebees mới đổi giao diện) chỉ thay mỗi mascot?

Hỏi xíu, bạn nói:

nhưng sao alexa rank của bạn ko có tí gì vậy? Fileza với Sharebees có liên quan gì nhau ko mà sao design của 2 bên khá giống nhau (sharebees mới đổi giao diện) chỉ thay mỗi mascot?

Chào cậu, mình nỏi run ở đây là không public ra ngoài. Bản thân mình cảm thấy ổn về source rồi thì mới public ra ngoài

Bạn chưa trả lời vế thứ 2 của mình, thêm nữa http://fileza.net/?op=affiliatehttp://filestay.com/aff.html sao logo lại giống nhau quá vậy?

Sặc, đúng là giống nhau thật @@!

Cùng admin à, hay là lấy hình cùng nguồn thế @@?

Cơ mà bên Filestay rất là uy tín, nên nếu cùg admin thì cũng ko sao :)

Bạn này lấy trộm logo của mình! Mình không muốn gây ồn ào... gì cả mong bạn tôn trọng bản quyền của bên mình thôi.
đề nghị bạn bỏ logo của mình đi nhá:
đây là file chứng minh bản quyên của mình bên mình làm:

Sorry bạn nhé, thứ nhất đây không phải là logo của website bạn nhé. Thứ 2, mình tôn trọng image profit của bạn nên đã gỡ xuống kèm theo lời xin lỗi tới bạn. Mình chỉ nghĩ lấy cái image profit để làm tăng vẻ đẹp của giao diện lên tí thôi, bạn không muốn nên mình đã bỏ.
Chào thân ái!

Đây là Logo AFF của mình ( do chính bên mình design) nên mình không muốn có người copy thôi... bạn gỡ xuồng là ok rồi mình ko thích nhất là cái nhau và gây ồn ào. Chào thân ái và quyết thắng!
Cám ơn bạn đã khen image của mình đẹp :D!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,546
174,831
Latest member
gamedoithuongo1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back