HYIP flowersparadise - flowersparadise.biz

@@ mi mún war ah @@ ai đụng chạm mi

Mình thấy cậu spam nhiều quá nên mới nói thôi chứ ai rỗi hơi đâu mà nói, mỗi lần spam như vậy thì thread sẽ được up lên, người ta cần thông tin thì người ta sẽ vào xem có gì mới được cập nhật, lại gặp mấy bài spam của cậu, từ hồi sáng, giờ lại tiếp tục, mình thấy chướng mắt nên mình nói!

War cũng được, nhưng lên yahoo bên phần MORE INFO nhé, mình cũng là dân cần thơ đây!

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
Hồi nãy dep vào, giờ vẫn chưa có $ :binhsua38:

Trippinball

Newbie
Reactions
531
MR
2.001
Ok bác, hóng tiếp.
Nhưng khi câp nhật nó sẽ tính giờ nào cho mình bác, giờ nó cập nhật hả ?

đường nhiên tính giờ cập nhập, mà bác pải nhắc nó ko nó ko làm đâu, gửi thu support đi

Nội dung : tên acc + plan + nhắc nó add cả rc cho upline của bác , ko mât luôn rcb

đường nhiên tính giờ cập nhập, mà bác pải nhắc nó ko nó ko làm đâu, gửi thu support đi

Nội dung : tên acc + plan + nhắc nó add cả rc cho upline của bác , ko mât luôn rcb

Ok bác, mình gửi sáng giờ mà nó im ru ta ? Chả thấy cập nhật, trễ mẹ nó rồi :) Chắc chả rút được với site này, gần nữa ngày rồi :(

The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5779117->U1696365. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw to Huy from flowersparadise.biz.. Date: 03:58 07.07.13. Batch: 26890562.

The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5779117->U1696365. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw to Huy from flowersparadise.biz.. Date: 03:58 07.07.13. Batch: 26890562.

Nó vẫn chưa cập nhật $ cho mình đây, sup hôm qua đến giờ mà nó éo có rep lại !

ntvinh1602

Junior
Reactions
70
MR
0.001
Site khá ngon, pay nuột :))

The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5779117->U1698976. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw to Nguyen The Vinh from flowersparadise.biz.. Date: 03:57 07.07.13. Batch: 26890536.

The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5779117->Uxxxxxxxxx. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw fromflowersparadise.biz.. Date: 07:02 07.07.13. Batch: 26895376
The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5779117->Uxxxxxxxxx.. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw fromflowersparadise.biz.. Date: 07:03 07.07.13. Batch: 26895390.
The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5779117->Uxxxxxxxxx.. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw fromflowersparadise.biz.. Date: 07:03 07.07.13. Batch: 26895426
Site pay rất nhanh

scam rồi trả gì nữa, hy vọng chi cho mệt :))

Khi site đang pay hoặc tình huống chưa rõ rang, các bạn làm ơn đừng đưa thông tin sai lệch làm ảnh hưởng những người đang chơi và sắp chơi

Về phần support, từ kinh nghiệm của mình có những lời khuyên sau:

1. Khi support nên gửi cả 2 cách : trực tiếp từ mail mình đến mail của site hoặc qua mục support của site

2. Dù theo cách nào cũng nên có tiêu đề rõ ràng, vì admin trong 1 giờ nhận đc hàng trăm email vào mục support đó của các poster, promoter, nhưng spammer, thư mời gọi quảng cáo, mời add list monitor , mời add blog, mời UM, dán sticky diễn đàn. Nếu bạn ko có tiêu đề rõ ràng, thư bạn sẽ bị chìm nghỉm trong đống trên vì tất cả những thư nhập từ mục support của site đều được báo về cho admin dưới dạng : a support request from ABC - ko kể là thư quảng cáo hay thư support thật.

3. Nội dung thư support cần đảm bảo thông báo cho admin 4 nội dung chính :

+ Username và email của bạn

+ Lượng tiền depostit và khoảng thời gian và proof of deposit : copy cái mail PM gửi về là tốt nhất, admin cũng dễ search hơn.

+ Plan bạn chọn ( chú ý rất nhiều bạn quên cái này, vì lỗi script thì tất cả những gì admin nhận đc là thông báo của pm có thằng này gửi tiền cho bạn, dẫn đến nếu bạn chỉ bảo add deposit mà admin chả biết add cho bạn vào plan nào trong trường hợp các plan có min dep giống nhau, add cho plan 1 day hôm sau bạn lại kiện bảo tao dep plan 3 days cơ mà, nên gặp dạng thư này đa phần admin xóa luôn vì support ngu)

+ Yêu câu admin add RC ( referral commission) cho upline của bạn , nếu ko admin chỉ add deposit cho bạn mà quên ko tích vào mục add rc cho deposit đấy thì bạn sẽ ko request đc RCB do upline ko nhân đc tiền ref.

Các bạn nên làm một thư support như vậy trước khi chửi site support như loàn. Tiên trách kỉ hậu trách nhân
Đương nhiên như mình nói ko tránh khỏi trường hợp do lượng thư rác đổ vào site khá nhiều nên admin bị lỡ thư bạn hay do admin lười hoặc mún scam sớm lờ đc ai thì lờ thì ko nói làm gì.

Mình soạn một mẫu săn cho các bạn copy :

Dear admin
My acc is … contact email ……
I made deposit of ….$ in the plan : ….% after …days but somehow it did not reflect on my account.
Please kindly check and correct it. Here is my proof of deposit :
The amount of 10 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: Uxxxxxxx->Uxxxxxxx. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to ProfitWeek.biz User ……………... Date: …………... Batch: 26720775.
Please also remember to add RC from this deposit to my upline : ………
Thank you very much

Thân

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
424,738
177,301
Latest member
Swaponix

Most discussed of week

Most discussed of week