HYIP flowersparadise - flowersparadise.biz

McDermottshin

Verified
Reactions
181
MR
0.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5779117->Uxxxxxxxxx. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw fromflowersparadise.biz.. Date: 07:02 07.07.13. Batch: 26895376
The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5779117->Uxxxxxxxxx.. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw fromflowersparadise.biz.. Date: 07:03 07.07.13. Batch: 26895390.
The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5779117->Uxxxxxxxxx.. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw fromflowersparadise.biz.. Date: 07:03 07.07.13. Batch: 26895426
Site pay rất nhanh

Khi site đang pay hoặc tình huống chưa rõ rang, các bạn làm ơn đừng đưa thông tin sai lệch làm ảnh hưởng những người đang chơi và sắp chơi

Về phần support, từ kinh nghiệm của mình có những lời khuyên sau:

1. Khi support nên gửi cả 2 cách : trực tiếp từ mail mình đến mail của site hoặc qua mục support của site

2. Dù theo cách nào cũng nên có tiêu đề rõ ràng, vì admin trong 1 giờ nhận đc hàng trăm email vào mục support đó của các poster, promoter, nhưng spammer, thư mời gọi quảng cáo, mời add list monitor , mời add blog, mời UM, dán sticky diễn đàn. Nếu bạn ko có tiêu đề rõ ràng, thư bạn sẽ bị chìm nghỉm trong đống trên vì tất cả những thư nhập từ mục support của site đều được báo về cho admin dưới dạng : a support request from ABC - ko kể là thư quảng cáo hay thư support thật.

3. Nội dung thư support cần đảm bảo thông báo cho admin 4 nội dung chính :

+ Username và email của bạn

+ Lượng tiền depostit và khoảng thời gian và proof of deposit : copy cái mail PM gửi về là tốt nhất, admin cũng dễ search hơn.

+ Plan bạn chọn ( chú ý rất nhiều bạn quên cái này, vì lỗi script thì tất cả những gì admin nhận đc là thông báo của pm có thằng này gửi tiền cho bạn, dẫn đến nếu bạn chỉ bảo add deposit mà admin chả biết add cho bạn vào plan nào trong trường hợp các plan có min dep giống nhau, add cho plan 1 day hôm sau bạn lại kiện bảo tao dep plan 3 days cơ mà, nên gặp dạng thư này đa phần admin xóa luôn vì support ngu)

+ Yêu câu admin add RC ( referral commission) cho upline của bạn , nếu ko admin chỉ add deposit cho bạn mà quên ko tích vào mục add rc cho deposit đấy thì bạn sẽ ko request đc RCB do upline ko nhân đc tiền ref.

Các bạn nên làm một thư support như vậy trước khi chửi site support như loàn. Tiên trách kỉ hậu trách nhân
Đương nhiên như mình nói ko tránh khỏi trường hợp do lượng thư rác đổ vào site khá nhiều nên admin bị lỡ thư bạn hay do admin lười hoặc mún scam sớm lờ đc ai thì lờ thì ko nói làm gì.

Mình soạn một mẫu săn cho các bạn copy :

Thân

đẳng cấp là đây, tiếc là mình chỉ thanks được 1 cái ........:)

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5779117->Uxxxxxxxxx. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw fromflowersparadise.biz.. Date: 07:02 07.07.13. Batch: 26895376
The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5779117->Uxxxxxxxxx.. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw fromflowersparadise.biz.. Date: 07:03 07.07.13. Batch: 26895390.
The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5779117->Uxxxxxxxxx.. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw fromflowersparadise.biz.. Date: 07:03 07.07.13. Batch: 26895426
Site pay rất nhanh

Khi site đang pay hoặc tình huống chưa rõ rang, các bạn làm ơn đừng đưa thông tin sai lệch làm ảnh hưởng những người đang chơi và sắp chơi

Về phần support, từ kinh nghiệm của mình có những lời khuyên sau:

1. Khi support nên gửi cả 2 cách : trực tiếp từ mail mình đến mail của site hoặc qua mục support của site

2. Dù theo cách nào cũng nên có tiêu đề rõ ràng, vì admin trong 1 giờ nhận đc hàng trăm email vào mục support đó của các poster, promoter, nhưng spammer, thư mời gọi quảng cáo, mời add list monitor , mời add blog, mời UM, dán sticky diễn đàn. Nếu bạn ko có tiêu đề rõ ràng, thư bạn sẽ bị chìm nghỉm trong đống trên vì tất cả những thư nhập từ mục support của site đều được báo về cho admin dưới dạng : a support request from ABC - ko kể là thư quảng cáo hay thư support thật.

3. Nội dung thư support cần đảm bảo thông báo cho admin 4 nội dung chính :

+ Username và email của bạn

+ Lượng tiền depostit và khoảng thời gian và proof of deposit : copy cái mail PM gửi về là tốt nhất, admin cũng dễ search hơn.

+ Plan bạn chọn ( chú ý rất nhiều bạn quên cái này, vì lỗi script thì tất cả những gì admin nhận đc là thông báo của pm có thằng này gửi tiền cho bạn, dẫn đến nếu bạn chỉ bảo add deposit mà admin chả biết add cho bạn vào plan nào trong trường hợp các plan có min dep giống nhau, add cho plan 1 day hôm sau bạn lại kiện bảo tao dep plan 3 days cơ mà, nên gặp dạng thư này đa phần admin xóa luôn vì support ngu)

+ Yêu câu admin add RC ( referral commission) cho upline của bạn , nếu ko admin chỉ add deposit cho bạn mà quên ko tích vào mục add rc cho deposit đấy thì bạn sẽ ko request đc RCB do upline ko nhân đc tiền ref.

Các bạn nên làm một thư support như vậy trước khi chửi site support như loàn. Tiên trách kỉ hậu trách nhân
Đương nhiên như mình nói ko tránh khỏi trường hợp do lượng thư rác đổ vào site khá nhiều nên admin bị lỡ thư bạn hay do admin lười hoặc mún scam sớm lờ đc ai thì lờ thì ko nói làm gì.

Mình soạn một mẫu săn cho các bạn copy :

Thân

Cám ơn bác, chắc đây là 1 pro :)

tigerkul

Banned
Verified
Reactions
151
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình có lời khuyên là mấy bạn nên tích cực tham gia các forum nước ngoài. Khi về mmo4me chỉ là ăn theo thôi. Không bao giờ khá hơn được, hyip nói riêng và các lĩnh vực khác nói chung. Lời khuyên chân thành. Hãy là một người tham gia có kiến thức, tối thiểu là kiến thức về google.

Mới đặt lệnh with, thằng này vẫn còn ổn định ko thớt. With site này xong mình lượn ra :D

- - - Updated - - -

Mới đặt lệnh chút là $ về, lượn em này :binhsua139:
The amount of 10.71 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5779117->U4275***. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw to Tran Nguyen Quoc Huy from flowersparadise.biz.. Date: 09:51 08.07.13. Batch: 26978243.

xetang

Hero
Verified
Reactions
1,400
MR
0.790
Mới đặt lệnh with, thằng này vẫn còn ổn định ko thớt. With site này xong mình lượn ra :D

- - - Updated - - -

Mới đặt lệnh chút là $ về, lượn em này :binhsua139:

Hihi, sao bạn lại nói thế, nếu nó là admin Việt thì sao he, he,.....

Gsmonitor

Senior
Reactions
53
MR
0.000
Paying

Received Payment 5.00 USD from account U5779117 to account U1825364. Batch: 27250256. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw to gsmonitor.org from flowersparadise.biz.

Reactions
0
MR
0.000
Interested in this company.

I want to know about this company. can anybody explain me the plan because i want to promote these kind of plan and earn money. I have many offline referrer. so please tell me the plan.

MarioG

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
trang này withdraw siêu CHẬM, cảnh báo anh em nên cạch nó ra đi...giao diện quá tệ, từ ngữ sai chính tả nữa chứ...haizz...thấy 1 bro nói nó withdraw siêu nhanh nên lỡ deposit nó rồi thấy ân hận quá....:(

Announcements

Forum statistics

Threads
424,738
177,301
Latest member
Swaponix

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom