Free 12$ cho các bạn, Uy tín đã được kiểm chứng!

GIo có ref nữa ko bạn, có đc bonus nữa không
có chứ, tớ vẫn bonus hỗ trợ ref lấy đc 0.03 btc từ nó, giờ ko rút ra nhưng vẫn ko bị ban nên cố duy trì

hj. ko rút được hơi tiếc đây haha 0.4-0.5 BTC @@. thơm hỉ
mình làm ri đc chưa vậy

mình làm ri đc chưa vậy
được rồi, cảm ơn bạn, bạn chờ trang web xác nhận xong thì post 1 screenshot với địa chỉ ví Bityes mình bonus..

Sao mình scan cmnd 2 mặt up lên phần id document trong khi chờ nó very thì qua hôm sau nó báo lỗi

Mình có làm thớt bên thebot.net, thấy ở đây anh em tuyển ref không nhiệt lắm nên mình quay lại. Mình đã trả ref đầy đủ bên đó, giới thiệu thì nhiều thớt có rồi!
http://thebot.net/threads/free-8-btc-without-working-and-4-bonus-from-me.310769
Nói chung là các bạn vào trang Bityes bằng link ref của mình, xác minh hết các kiểu, từ phone tới cmnd, khi nào site xác nhận hết cho bạn thì quay lại đây báo mình, mình gửi bạn miễn phí 0.01 btc để bạn dep và trading, tổng cộng bạn có 0.04 btc ~ 12$ miễn phí nhé!
Bityes là site exchange btc, site con của Houbi.com - sàn btc lớn nhất Trung Quốc. Vì mới mở nên đây là chương trình quảng bá của nó!
Link ref của mình: https://www.bityes.com/?i=f6u3B1N16B636JSyXS

Tại sao mình lại gửi tiền trước trong khi không track được ai đã ref cho mình?
Tin nhau là chính, bạn không ref cho mình thì cũng chả đc gì hơn, mình mua danh dự của các bạn giá ~50k quá bèo :)
bác cho em 0.01b để em rút nào... e ref bác r nhoé:p

@ meoqn90
cái này tớ chịu, thường scan thì nó nhận thôi, cậu có thể up lại, nếu vẫn lỗi thì phải nhờ support..
@ dongmtp
Tớ bị hold tiền account nên giờ bonus đc 0.002 cho cậu trade vài lần đủ nhận bonus 0.03 thôi, cậu thông cảm nhé! Cho tớ cái screenshot verified với ví btc Bityes để tớ send!

@ meoqn90
cái này tớ chịu, thường scan thì nó nhận thôi, cậu có thể up lại, nếu vẫn lỗi thì phải nhờ support..
@ dongmtp
Tớ bị hold tiền account nên giờ bonus đc 0.002 cho cậu trade vài lần đủ nhận bonus 0.03 thôi, cậu thông cảm nhé! Cho tớ cái screenshot verified với ví btc Bityes để tớ send!
em đang chờ vert

up cmnd vào phần nào k có hướng dẫn cụ thể à
Phần ID verification đó cậu, nằm dưới chỗ veri phone đó
Cậu up cmnd ở ID verification, up hóa đơn ở resident verification, vậy là xong, chờ xác nhận

@ trancongdoan216
cậu chờ khi nó xác minh xong thì sẽ vào được phần deposit btc sẽ thấy ví btc
@ pro9xvner
khoảng 12-24 giờ cậu à..
@GunsNRoses
cậu chờ nó xác minh xong đã nhé! đang pending...Sau khi nó verified thì đưa tớ ví Bityes tớ send tiền..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week