Free 12$ cho các bạn, Uy tín đã được kiểm chứng!

Cậu chat với support là rút được.
tớ chat với cả quản lý của nó luôn rồi cậu ạ...nó bảo tớ xài ip đã dùng trên 1 account khác, trong khi đó ip của tớ là mạng nhà, dùng riêng..support thì em Lucy nói ko giải quyết đc, thằng quản lý đang dụ nạp bằng số tiền bonus thì nó cho rút, mà run..nó lock cái là xong..

@ langtu_luotweb

gửi bạn, đây là ảnh tình trạng acc của tớ, lần rút gần nhất là hôm qua, thử với nhiều cách kết quả đều bị từ chối, từ đầu tới giờ tớ đều móc túi ra để bonus mà chưa nhận đc tí bonus nào. Tớ hoàn toàn có thể đem con bỏ chợ...hoặc vứt topic đó. Nhưng vẫn cố với hy vọng nó sẽ trả và các bạn cũng có tiền...Thế nên mong các bạn hiểu, còn nếu các bạn sợ thiệt có thể tự reg vào trên trang Bityes.com hoặc tìm 1 bạn khác bonus nhìu hơn, cảm ơn!
Bạn chém với mem vừa thôi, mình cũng đi tuyển ref , cũng bị như bạn mà vẫn rút tốt đó thôi

@ langtu_luotweb

gửi bạn, đây là ảnh tình trạng acc của tớ, lần rút gần nhất là hôm qua, thử với nhiều cách kết quả đều bị từ chối, từ đầu tới giờ tớ đều móc túi ra để bonus mà chưa nhận đc tí bonus nào. Tớ hoàn toàn có thể đem con bỏ chợ...hoặc vứt topic đó. Nhưng vẫn cố với hy vọng nó sẽ trả và các bạn cũng có tiền...Thế nên mong các bạn hiểu, còn nếu các bạn sợ thiệt có thể tự reg vào trên trang Bityes.com hoặc tìm 1 bạn khác bonus nhìu hơn, cảm ơn!

uk, ban đầu lúc mình xem topic #1 thì mình ref chỉ vì cậu hứa bonus 0.01btc chứ ko rõ và ko thấy là cậu đã đổi thành bonus 0.002btc từ lúc nào cậu ạ, nếu chỉ 0.002btc thì mình ko thừa hơi vào nhận bonus j mệt đâu cậu (vì mình cũng đâu thiếu tiền ăn sáng:oops:) và bạn cũng ko đổi nội dung bonus làm ae cứ ngỡ đc bonus 0.01btc mừng rúm ai dè ref r đợi vài ngày sau dc bonus 10 nghìn ổ mì:confused:(như 1 kiểu mánh khoé làm ăn nhỉo_O). Còn việc cậu nói ko rút được thì mình không tin đâu, những bạn khác ref mình ko dám nói chứ riêng phần bonus của mình khi mà mình rút đc rồi thì chắc chắn phần bonus cậu nhận từ mình sẽ rút đc nhé nên đừng nói kiểu như "hi sinh thân mình" thì mình don't give a shit nha, vì cũng chỉ làm ăn thôi chẳng ai chịu mất tiền ko cả đâu. ok:D thôi mình nói thế thôi cũng ko đòi j nữa đâu. Còn ai thích tình cảm mũi mẫn thì cứ dàn trải, mình mới bị chia chân nên hiện ko có tâm trạng đọc truyện tình cảm nha. xong!;)

Ps: cũng dự tuyển ref mà ngại gê đang làm ĐATN sợ ko onl nhìu dc. Kì này out thì mất cả chì lẫn chài (mất cả bồ lẫn bằng:()

Bạn chém với mem vừa thôi, mình cũng đi tuyển ref , cũng bị như bạn mà vẫn rút tốt đó thôi
tớ nhường hết ref cho cậu đấy :) mà cậu cũng bonus từng đó còn gì..tớ chụp màn hình có gì nói đó..nếu cậu cần Teamview cũng đc nữa...tớ đang chán đây...
mà cậu chat support là nó thả à :) sao của tớ khó vậy..

tớ nhường hết ref cho cậu đấy :) mà cậu cũng bonus từng đó còn gì..tớ chụp màn hình có gì nói đó..nếu cậu cần Teamview cũng đc nữa...tớ đang chán đây...
mà cậu chat support là nó thả à :) sao của tớ khó vậy..
Tớ làm ăn chân chính, bonus bao nhiêu thì nói vậy. Cậu bảo 0.01 mà trả có 0.002 đó thôi. Dù sao cậu ver acc bằng sđt c, mail của cậu. Dám đưa acc cho tớ ktra thì tớ tin. Vì dù tớ có acc mà ko có sđt thì cũng ko làm đk gì cả. Ok dám ko?

Last edited:
@ hienmmo
tất nhiên là ko tớ chả việc gì phải pub info phone, email, pass cho cậu, nếu cần thì teamview trang with btc là đã rõ ràng...Không phải lúc đầu cậu cũng ko có bonus còn gì? Không theo đc khi tớ paid 0.01(tớ đã paid giá đó nhé!) Và ks khi tớ hạ xuống 0.002
Mà thôi, tất cả là sự tự nguyện, nếu bạn nào ref cho cậu tớ cũng chả cản và cũng chả quấy rầy.

Tớ update ở #1 rồi nhé! Ngừng bonus, và ngoài 0.03 của tớ ra thì toàn bộ bonus chính thức bị nuốt...Đại loại là lỗ vụ này. Sorry các bạn vì đã thất hứa! Nếu ai ko tin thì TW chứ đừng nói lời cay đắng vì tớ cũng đang chán..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week