Free 12$ cho các bạn, Uy tín đã được kiểm chứng!

@ doansan gần đc :) giờ chờ nó xác minh xong là được
@ murom tớ send rồi, cảm ơn cậu.
@ adam27944
nó nghi cậu gian lận, nó đòi ảnh chụp của giấy tờ, kiểu cầm trên tay hay làm sao mà giống ảnh thật ý...
@ boygiangho
lên rồi chàng ơi
lúc nãy có thằng admin nó email tớ bảo là sao ref của mày toàn trade đi trade lại với cả up dữ liệu giả thế, ko giải thích đc là tao banned...thế là mới trình bày một hồi, ko biết kết quả ra sao..
band hàng loạt nhá. chớt toi

ủa thấy mấy bác vẫn rút dc mà, chỉ bị pending để check thì phải? vậy rút ra dc r mới bonus phần còn lại hả thớt ?:eek:. Để e xem e rút dc ko r update cho thớt vậy:)

@killban , mình rút được rùi bác ơi, bác bonus 0.008btc còn lại cho mình nhé. :D
addr BTC mình: 1NgkTYvoQCEiaxGnutoBCS5PxvPde4DzMR

@killban , mình rút được rùi bác ơi, bác bonus 0.008btc còn lại cho mình nhé. :D
addr BTC mình: 1NgkTYvoQCEiaxGnutoBCS5PxvPde4DzMR

View attachment 51452

View attachment 51453

@ andros6848
bạn chịu khó chờ nó verified kết thúc nhé! Thank!

chưa thấy bác bonus 0.008btc còn lại??? mình rút dc hết r, minh biết 0.03 bonus bác nhận cũng rút dc rùi. Bonus cho ae theo tiêu đề đi bác ơi.:(

@killban : bác ko bonus phần còn lại thiệt hả bác. ăn dữ thế ợ. tag ko thèm reply kinh thiệt. e bít bác vẫn rút được nên thôi coi như bonus cho bác, nhưng bác nên edit lại tiêu đề là bonus 0.002 đi ko ae xì xàm mang tiếng chết bác ợ. :rolleyes:

ày, xác minh CMND đã xong nhưng cái hóa đơn vẫn chưa dc, mình chụp cái hóa đơn tiền nước lun mà nó báo
The proof of address must display your full name and residential address
Đắng quá :mad:

@ langtu_luotweb

gửi bạn, đây là ảnh tình trạng acc của tớ, lần rút gần nhất là hôm qua, thử với nhiều cách kết quả đều bị từ chối, từ đầu tới giờ tớ đều móc túi ra để bonus mà chưa nhận đc tí bonus nào. Tớ hoàn toàn có thể đem con bỏ chợ...hoặc vứt topic đó. Nhưng vẫn cố với hy vọng nó sẽ trả và các bạn cũng có tiền...Thế nên mong các bạn hiểu, còn nếu các bạn sợ thiệt có thể tự reg vào trên trang Bityes.com hoặc tìm 1 bạn khác bonus nhìu hơn, cảm ơn!

Cậu chat với support là rút được.
@ langtu_luotweb

gửi bạn, đây là ảnh tình trạng acc của tớ, lần rút gần nhất là hôm qua, thử với nhiều cách kết quả đều bị từ chối, từ đầu tới giờ tớ đều móc túi ra để bonus mà chưa nhận đc tí bonus nào. Tớ hoàn toàn có thể đem con bỏ chợ...hoặc vứt topic đó. Nhưng vẫn cố với hy vọng nó sẽ trả và các bạn cũng có tiền...Thế nên mong các bạn hiểu, còn nếu các bạn sợ thiệt có thể tự reg vào trên trang Bityes.com hoặc tìm 1 bạn khác bonus nhìu hơn, cảm ơn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week