Free 12$ cho các bạn, Uy tín đã được kiểm chứng!

@ hienmmo bạn hiền, nếu bạn để ý thì tớ là người post proof sớm nhất trên forum và trên thebot.net cũng là thớt của tớ!

đã ref cho cậu nhưng sao mình thấy dòng này nhỉ
totally 0.005 BTC bonus for security verification (credit after trading over 0.01 BTC)

@ AmanitaVirosa em đã tưởng thế...nhưng mà sau khi đánh liều send tiền cho 1 ref coi như cảm ơn nó ủng hộ thì nó ăn 0.03 thế nên vẫn đc nhé! Bạn nào thấy 0.005 thì cứ verified cái giấy tờ là đc 0.03 nhé, ko xoắn

@ AmanitaVirosa em đã tưởng thế...nhưng mà sau khi đánh liều send tiền cho 1 ref coi như cảm ơn nó ủng hộ thì nó ăn 0.03 thế nên vẫn đc nhé! Bạn nào thấy 0.005 thì cứ verified cái giấy tờ là đc 0.03 nhé, ko xoắn
ref cho thớt rồi nhé, vậy giờ đợi nó xác minh xong mới nhận được 0.04 hả b?

@ buidoi0512 đợi nó xác nhận xong nó gửi messenger rằng bạn đã đc xác minh và đc giao dịch usd thì là xong. Lúc đó dep 0.01 trade là đc 0.03
@ rinkimi đúng vậy cậu ạ!

Chuẩn nhé, xác nhận là cứ sau một bước verify tiền bonus lại tăng nhé :D

đã ref, chờ verify xong tính tiếp

@ senrichir khi nào nó xác minh xong chụp mình cái sceenshot trong bityes có cái messenger thông báo tài khoản đã đc xác minh, pm mình kèm địa chỉ ví trong bityes là đc
@ thebluechelsea có chứ, nhưng kèm theo hoá đơn bất kỳ nữa nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week