Free 12$ cho các bạn, Uy tín đã được kiểm chứng!

0.03 trade qua trade lại 1 năm lên đc 1BTC không @@
khẳng định là ... không :) tớ trade qua lại mấy hôm nay lời có vài đô nè...đấy là còn hên, chứ xui nó tụt cho 1 phát thì khóc..

@ tkank95
cậu vào phần deposit btc tìm cái địa chỉ btc post lên đây để tớ send xiền, sau đó lấy số btc đó đổi qua usd ở mục spot, rồi lấy usd đổi lại thành btc, làm vài lần làm sao tổng tiền gd > 0,01 thì nó cho cậu 0.03 btc.
@ laikha87
chắc nó nhìn mặt trong cmnd mà thả, mặt tớ gian lắm sao :(

@ tkank95
cậu vào phần deposit btc tìm cái địa chỉ btc post lên đây để tớ send xiền, sau đó lấy số btc đó đổi qua usd ở mục spot, rồi lấy usd đổi lại thành btc, làm vài lần làm sao tổng tiền gd > 0,01 thì nó cho cậu 0.03 btc.
@ laikha87
chắc nó nhìn mặt trong cmnd mà thả, mặt tớ gian lắm sao :(
Cái này ak cậu. 13Z3wZPoRtg9vwfF6fTPq6Wd7itHd1dNnG

Như vậy xong chưa

Attachments

252.3 KB · Views: 36
@ Dong123
thank cậu, tớ sẽ hỗ trợ, 0.01 btc bây giờ thì ko được nữa nhưng vẫn có btc cho cậu để trade đủ đk nhận 0.03 btc.

@ boygiangho
xong rồi, chờ nó xácc minh nữa là lấy đc tiền , thank bạn, ai chưa đc nhận hay có thắc mắc chưa đc giải đáp thì quote hoăc pm tớ nhé! Tính tớ hay quên...

@ boygiangho
xong rồi, chờ nó xá** minh nữa là lấy đc tiền , thank bạn, ai chưa đc nhận hay có thắc mắc chưa đc giải đáp thì quote hoăc pm tớ nhé! Tính tớ hay quên...
của mình xong hết rồi nhưng hôm trước mình ghi nhầm địa chỉ btc. bây h bạn gửi cho minh nha
1LJp4va88xTQ3TaMcRxV4KgVfoTBxBZWkY

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week