Suggest [Freeware] XFC - phần mềm auto config vps, download, unzip...All in one

@tunvit bác ơi muốn change pass vps thì dùng lệnh như thế nào ợ :D

@tunvit bác cho e hỏi muốn copy nguyên 1 folder thì có được không? e thấy trong help bác hướng dẫn copy riêng file :)

Mong bản update sau bác cho thêm copy nguyên folder + xóa file/folder nữa :D.
Tiện bác online e hỏi thêm luôn, không biết bác còn tiếp tục ra thêm video học lập trình nữa ko ạ mà tay bác khỏi chưa? chúc bác nhanh khỏi còn ra thêm video + update tool nhé ;)

Mong bản update sau bác cho thêm copy nguyên folder + xóa file/folder nữa :D.
Tiện bác online e hỏi thêm luôn, không biết bác còn tiếp tục ra thêm video học lập trình nữa ko ạ mà tay bác khỏi chưa? chúc bác nhanh khỏi còn ra thêm video + update tool nhé ;)
Đã note suggest của bạn
Về phần video lập trình rating giảm quá sâu, từ 300 xuống còn < 40 nên mình ngưng, có thể mình diễn giải ko tốt khiến rating giảm hoặc còn ít người quan tâm quá.

Tiếc quá e thích cách dạy của bác lắm, dễ hiểu ko máy móc thế mà lại ít người quan tâm :(. Mong bác update tool sớm tí, công việc e giờ đang cần kiểu auto thế này :)

Đã note suggest của bạn
Về phần video lập trình rating giảm quá sâu, từ 300 xuống còn < 40 nên mình ngưng, có thể mình diễn giải ko tốt khiến rating giảm hoặc còn ít người quan tâm quá.
Hjx anh ơi :( Chất lượng hơn số lượng anh à :D. Cứ hóng mãi đợi anh ra tập tiếp theo. Hóng cả tool botz traffic của anh nữa :p

các pro cho em hỏi là tools này để nhận bản nhiều từ 1 vps phải ko ạ . kiểu như muốn vps đấy tải các phần mềm cần thiết luôn mình đỡ phải vào tải phải ko ạ ? tks các pro :)

tự động tải file .exe về rồi tự động cài đặt được ko anh? tại thấy hình như chỉ tải file. msi thì phải
EXE ko slient install dc e, kiểu phải click next next next...đó, chỉ có msi mới silent íntall dc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week