Suggest [Freeware] XFC - phần mềm auto config vps, download, unzip...All in one

neoxvn

Junior
Reactions
131
MR
0.008
@tunvit bác ơi muốn change pass vps thì dùng lệnh như thế nào ợ :D

Mong bản update sau bác cho thêm copy nguyên folder + xóa file/folder nữa :D.
Tiện bác online e hỏi thêm luôn, không biết bác còn tiếp tục ra thêm video học lập trình nữa ko ạ mà tay bác khỏi chưa? chúc bác nhanh khỏi còn ra thêm video + update tool nhé ;)

Mong bản update sau bác cho thêm copy nguyên folder + xóa file/folder nữa :D.
Tiện bác online e hỏi thêm luôn, không biết bác còn tiếp tục ra thêm video học lập trình nữa ko ạ mà tay bác khỏi chưa? chúc bác nhanh khỏi còn ra thêm video + update tool nhé ;)
Đã note suggest của bạn
Về phần video lập trình rating giảm quá sâu, từ 300 xuống còn < 40 nên mình ngưng, có thể mình diễn giải ko tốt khiến rating giảm hoặc còn ít người quan tâm quá.

Tiếc quá e thích cách dạy của bác lắm, dễ hiểu ko máy móc thế mà lại ít người quan tâm :(. Mong bác update tool sớm tí, công việc e giờ đang cần kiểu auto thế này :)

LyLa

Junior
Reactions
114
MR
0.000
Đã note suggest của bạn
Về phần video lập trình rating giảm quá sâu, từ 300 xuống còn < 40 nên mình ngưng, có thể mình diễn giải ko tốt khiến rating giảm hoặc còn ít người quan tâm quá.
Hjx anh ơi :( Chất lượng hơn số lượng anh à :D. Cứ hóng mãi đợi anh ra tập tiếp theo. Hóng cả tool botz traffic của anh nữa :p

sonkma

Junior
Reactions
16
MR
0.314
các pro cho em hỏi là tools này để nhận bản nhiều từ 1 vps phải ko ạ . kiểu như muốn vps đấy tải các phần mềm cần thiết luôn mình đỡ phải vào tải phải ko ạ ? tks các pro :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom