Matrix Fundslead- Fundslead.com - ROI 118-150% - Payza, STP, PM, Payeer

Status
Not open for further replies.
Còn hơn 10 ngày nữa lận. Theo em thì admin nó để lâu thế để thu hút mem và các promoter lớn vào thôi. Chứ code của xpro thì không có lỗi nhiều đâu. Hy vọng mem đông khi lauch chính thức.
Chiến thuật chơi em này khá giống TSG nhé, e cũng đang tìm chiến thuật an toàn nhất cho các bạn rồi sẽ phổ biến sau.
Hy vọng em này là tsg ver 2 ;)

đăng ky không gửi email về - và không login vào site được : đánh tên thì đòi gmail còn đánh gmail thì đòi tên

đăng ky không gửi email về - và không login vào site được : đánh tên thì đòi gmail còn đánh gmail thì đòi tên
Bạn đợi thêm tí, hoặc vô mục spam xem thử nhé. Bạn phải acti acc trong email mới đăng nhập được nhé ;)

Thằng admin này uy tín ko nhỉ :-? Dạo này lắm cam quá hơi lo lo
Theo dõi thời gian nữa xem sao ạ, lượng mem vẫn đang tăng đều. Hy vọng khi chạy mọi thứ oỏn định . Và site này cũng như TSG cứ đánh nhanh nhẹ nhàng mà rút thôi thì chạy 3 tuần là không lỗ rồi bác ;)

Attention
⬇⬇⬇⬇⬇⬇

Dear Members as you know about our Sports and Fitness Complex
we did a deal with Outdoor Media Advertising Agency for Sports and Fitness Complex Advertisement.
Now we are Thinking to Advertise ‪#‎FundsLead‬ also Locally in India,
We Have These Options with Sports and Fitness Complex Advertisement so Comment Below With Which Option we Can Get Most of From Local Advertisement

1: Billboard
2: Hoardings
3: Metro Bridge Panel
4: Metro [Train] Ads

Theo dõi thời gian nữa xem sao ạ, lượng mem vẫn đang tăng đều. Hy vọng khi chạy mọi thứ oỏn định . Và site này cũng như TSG cứ đánh nhanh nhẹ nhàng mà rút thôi thì chạy 3 tuần là không lỗ rồi bác ;)
Đã ref theo bác. Dạo này cam nhiều quá cả tháng nay ngoài thằng TSG chưa chơi thêm site nào. Theo dõi site này thêm rồi báo anh em với nhé bác :D

hi vọng đc 3 tuần như bác nói

Đã ref theo bác. Dạo này cam nhiều quá cả tháng nay ngoài thằng TSG chưa chơi thêm site nào. Theo dõi site này thêm rồi báo anh em với nhé bác :D
Dạ em cũng đang theo dõi thôi, mem vẫn tăng đều và hiện nó cũng chưa có scandal naod :D còn gần 7 ngày nữa mới chạy, nên có gì em sẽ cập nhật ngay cho mọi người. Còn Hiện tại cũng đang không có gì chơi đây ạ ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,718
Latest member
ppy0211

Most discussed of week

Most discussed of week

Back