Matrix Fundslead- Fundslead.com - ROI 118-150% - Payza, STP, PM, Payeer

Status
Not open for further replies.
Dạ em cũng đang theo dõi thôi, mem vẫn tăng đều và hiện nó cũng chưa có scandal naod :D còn gần 7 ngày nữa mới chạy, nên có gì em sẽ cập nhật ngay cho mọi người. Còn Hiện tại cũng đang không có gì chơi đây ạ ;)
Thằng này design giao diện site xấu quá. Bác thử góp ý admin xem :D Nhìn cứ cùi cùi mất cả cảm tình

Thằng này design giao diện site xấu quá. Bác thử góp ý admin xem :D Nhìn cứ cùi cùi mất cả cảm tình
chuẩn.admin lòe loẹt vãi.đc mỗi cái k hiểu sao nó kéo đc mem ác thế.

Kk e sẽ thử, nhìn hơi quê quê nhỉ, nhưng đc cái payplan hợp lý ;)

chuẩn.admin lòe loẹt vãi.đc mỗi cái k hiểu sao nó kéo đc mem ác thế.
Kk thế mới lạ bác à, trước e còn chả để tâm tới nó. Sau thấy mem vào ổn nên mới xem đó chứ. Nhìn qua trang chủ hoa cả mắt kk

mem tăng nhanh quá, có sợ fake ko nhỉ ???
Xpro code không fake được bạn nhé, nếu có chỉ ngồi reg acc bằng tay thôi. Mà theo mình thì mem thật đó bạn. Hiện site nay đang được đánh gúa khá tốt trong cộng đồng mà :D

Site sắp chạy rồi mà chưa thấy phí DEP vậy ??? mà sao vô site thấy ko còn cái đồng hồ đếm ngược nữa nên nhìn cứ tưởng như đang chạy rồi @@

Site sắp chạy rồi mà chưa thấy phí DEP vậy ??? mà sao vô site thấy ko còn cái đồng hồ đếm ngược nữa nên nhìn cứ tưởng như đang chạy rồi @@
Hiện tại chỉ biết phí rút là 2% bác à. Để e pm hỏi nó thử
  • Are there any fees for withdrawals?

Yes its 2% on all withdrawal requests for long term sustainability.

Tin vui nhé. Không bị tính phí dep. Nên anh em có thể rút ra xong dep vô ăn chênh lệch RCB. Còn vụ đồng hồ thì phải bấm Login mới thấy được nhé ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,538
173,718
Latest member
ppy0211

Most discussed of week

Most discussed of week

Back