FutureWorldBux-Site PTC em của OneWorldBux, up $2/ngày, Buxhost script

site này chỉ cần upgrade 1 lần là các lần sau rút thoải mái phải ko bác

Hơn 2000 Member mà mới chỉ có 1 Proof 4$, Mà proof đó không có Upload image lên. SCAM roài
--------------------------------
Bình tĩnh không manh động bạn nhé.!! Chưa có bằng chứng thì chưa nên kết luận một site nào đó Scam (và mình cũng dị ứng với cmt chữ đỏ và bôi đậm :mad:)

Bạn đọc kỹ phần Upgrade và payment chưa, để thanh tóan thành viên STD phaỉ ad fund+100 clicks+10 ngày tham gia, đa số mới tham gia site sau ngày 10/08. Đây là thông báo của Mike trên Oneworldbux về site FutureWorldbux ngày 10/08.

FutureWorldBux - Third and last project of Admin Mike

Different script and slightly higher profits as OneWorldBux but also requires more commitment of members with minimum of $10.00 as deposit before payout.

SMS advertisements and verification, Super Rewards Offer Wall, RR for life, plenty of rented refs, nice banners for promotions, Adgrid, Micro Jobs, Buxbonus, different memberships and many advertisements.

Profit up to $2.10 per day !!!!

Link: http://www.oneworldbux.com/forum.php?topic=5637

Còn đây là payment của mình ngày hôm qua.

Last edited:
--------------------------------
Bình tĩnh không manh động bạn nhé.!! Chưa có bằng chứng thì chưa nên kết luận một site nào đó Scam (và mình cũng dị ứng với cmt chữ đỏ và bôi đậm :mad:)

Bạn đọc kỹ phần Upgrade và payment chưa, để thanh tóan thành viên STD phaỉ ad fund+100 clicks+10 ngày tham gia, đa số mới tham gia site sau ngày 10/08. Đây là thông báo của Mike trên Oneworldbux về site FutureWorldbux ngày 10/08.

FutureWorldBux - Third and last project of Admin Mike
Different script and slightly higher profits as OneWorldBux but also requires more commitment of members with minimum of $10.00 as deposit before payout.

SMS advertisements and verification, Super Rewards Offer Wall, RR for life, plenty of rented refs, nice banners for promotions, Adgrid, Micro Jobs, Buxbonus, different memberships and many advertisements.
Profit up to $2.10 per day !!!!

Link: http://www.oneworldbux.com/forum.php?topic=5637

Còn đây là payment của mình ngày hôm qua.

trang này có cho add funds bằng tiền kiếm được từ quảng cáo ko bác ới

Không, add fund phải từ một ví tiền nào đó của bạn. BTW, Tiền kiếm được từ Account balance chỉ chuyển sang Purchase Balance được (để thuê RR hay mua Ads) chỉ dành cho thành viên có nâng cấp, nếu bạn không nâng cấp thì cũng không chuyển sang được.

Không, add fund phải từ một ví tiền nào đó của bạn. BTW, Tiền kiếm được từ Account balance chỉ chuyển sang Purchase Balance được (để thuê RR hay mua Ads) chỉ dành cho thành viên có nâng cấp, nếu bạn không nâng cấp thì cũng không chuyển sang được.
vậy là add funds vào 5$ là có thể rút được tiền Account balance ra đúng ko bác
em newbie bác thông cảm :D

vậy giờ chiến đẹp phải không bác?add funds 10$ thôi phải ko

vậy là an toàn để dep tiền vào phải ko bạn

add fund tối thiểu 10$ để rút tiền, mình chưa nói an toàn để dep nhưng site này mình tin tưởng vì là admin của Oneworldbux.
mình làm micro job bữa giờ task nào cũng dc trả tiền , hôm qua có task nó quịt mất 0.3$ của mình , giờ làm sao để đòi hả cậu .

Mình request ngày 21 và thanh tóan ngày hôm qua 24/08 ( do thứ 5 hàng tuần Mike nghỉ theo như thông báo bên forum Oneworldbux). Các bạn request thì tránh ngày thứ 5 ra.

Mình request ngày 21 và thanh tóan ngày hôm qua 24/08 ( do thứ 5 hàng tuần Mike nghỉ theo như thông báo bên forum Oneworldbux). Các bạn request thì tránh ngày thứ 5 ra.
bác cho em hỏi là mỗi lần rút lại phải add funs à hay chỉ 1 lần đầu thôi

chủ thớt chỉ gjum
có cách nào mà không cần đợi nò chạy hết thời gian không? mình có thể vừa mở trang quảng cáo cho nó chạy time vừa vào trang khác xem báo.?

chủ thớt chỉ gjum
có cách nào mà không cần đợi nò chạy hết thời gian không? mình có thể vừa mở trang quảng cáo cho nó chạy time vừa vào trang khác xem báo.?
Bạn mở song song thu nhỏ nó lại trong khi vẫn đọc báo ở trang khác được mà, mở ở new webbrowser chứ không phải new tab nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,559
173,743
Latest member
Lienhipoads

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom