Gái xấu thật bất hạnh *

Sặc , xấu mà còn ý thức được cái xấu là đáng khen, nhưng ý thức đc rồi mà còn căm thù chính mình thì ai yêu đây. tự tin lên nào. Xấu nhưng biết che giấu thì OK mà. Kệ, mấy em xấu xấu ít scam . Đẹp quá, cưới nó về nhà, mình ngồi MMO cả ngày ko biết sau này sinh con đặt Họ của thằng nào thì khổ lắm. =))

làm gái đẹp cũng khổ chứ bộ,tối ngày bị đại gia vầy vò :binhsua95:

làm gái đẹp cũng khổ chứ bộ,tối ngày bị đại gia vầy vò :binhsua95:

Cái ông này hay nhỉ, ai đẹp cũng như thế à. " TẠI MẤY EM NÓ THÍCH BỊ VẦY VÒ " ở đây vấn đề là " THÍCH " đó . kakaa

không có người phụ nữ nào xấu chỉ có ngườ phụ nữ làm đẹp rồi mà vẫn xấu:m017:

ko có người phụ nữ xấu,chỉ có những phụ nữ ko biết mình xấu :m131:

tôi xấu trai + nhà nghèo đc cái ăn nói vô duyên nên đến giờ vẫn chưa có bạn gái :m099:

Cái đầu thì tui không giống bác, nhưng 2 cái sau thì giống y chang. Bác đừng buồn, đẹp trai làm con khỉ gì khi tay trắng? Có bồ rồi nó cũng đá bác mà đi theo đại gia thôi.

Đẹp trai đi bộ không bằng thằng mặt rổ lái ô tô

tôi xấu trai + nhà nghèo đc cái ăn nói vô duyên nên đến giờ vẫn chưa có bạn gái :m099:

oh my god,mình đẹp trai + con nhà giàu,ăn nói có dhuyen mà đến bây giờ còn chưa có thì bao giờ tới lượt bác :m020:

oh my god,mình đẹp trai + con nhà giàu,ăn nói có dhuyen mà đến bây giờ còn chưa có thì bao giờ tới lượt bác :m020:

=)) Nổ dzay đại ca ? Tự tin có phần thái quá , ế là phải.

Cái đầu thì tui không giống bác, nhưng 2 cái sau thì giống y chang. Bác đừng buồn, đẹp trai làm con khỉ gì khi tay trắng? Có bồ rồi nó cũng đá bác mà đi theo đại gia thôi.

Đẹp trai đi bộ không bằng thằng mặt rổ lái ô tô

#Đẹp trai đi bộ không bằng thằng mặt rổ lái ô tô

[chuẩn]

=)) Nổ dzay đại ca ? Tự tin có phần thái quá , ế là phải.

dep trai + nhà giàu + an nói có duyen mà mỗi tội bị hack nôi là thôi rồi ế mẹ nó luôn :m021:

dep trai + nhà giàu + an nói có duyen mà mỗi tội bị hack nôi là thôi rồi ế mẹ nó luôn :m021:

Woa lắm tài nhiều tật mà. biết đâu có em nào nó thích mùi hách nôi của bác, Tự tin lên, đẹp trai mà nghèo như tui còn tự tin. huống gì bác giàu có nữa.

có thể thông cảm cho chị Tuyết, vì gần đến tuổi tứ tuần, khát khao của 1 người con gái trỗi zậy cũng k thể trách... rất đáng thông cảm, như nếui chị ấy nói xấu là cái tội vậy thì chị ấy đã tự mắng mỏi cha mẹ mình rồi đấy, k phải tạo hóa sinh chiọ ra mà là cha mẹ chị sinh chị ra
xấu là cái tội, nó k đúng. nó k có tội gì cả vì nó không làm hại ai, do chị tự ti mặc cảm, chị thèm được người ta ôm đến thế sao.... tôi đây có thể hiểu nỗi thèm mún đó nhưng trrên đời này yêu là 1 thứ gì đó tô điểm cho cuộc sống thôi, chị phải biết hưởng thụ những ngày tháng mình đang sống... trai dù có như thế nào cung~ có người để ý còn gái em k biết em chỉ biết nam nữ bình đẳng đàn ông con trai xấu như tụi em còn có bồ chẳng lẽ chị đàn bà lại k có sao... chắc người đó chưa xuất hiện hoặc chị có thể tự đi kiếm tình yêu cho mình... yêu nhau vì con người của họ chứ hok vì vẻ bề ngoài
như mấy ông đại gia mê gái đep[5 nhưng phải bỏ tiền cho họ ăn vui vẻ 1 2 đêm là hết nghĩa vụ.... thế nhé từ trước giờ cho dù có xấu cũng k bao giờ tự trách "xấu" là tội lỗi

tội nghiệp chị ấy , mong chị tìm đc 1 nữa của mình lắp vào khoãng trống của trái tim mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week