Gái xấu thật bất hạnh *

thế trai xấu thì sao hả? cũng chịu bất hạnh ko kém

nhiều người con gái xấu hạnh phúc vẫn đến với họ mà, dù thích người có ngoại hình đẹp thì tâm hồn đẹp vẫn là thứ quyết định trong hôn nhân mà:D

Đẹp xấu mấy bạn bảo không quan trọng...nhưng từ lúc bạn thấy người đó lần đầu, bạn đánh giá người đó qua tiêu chí nào?Có phải ngoại hình không?Đừng nói lúc đầu mà bạn nhận ra tâm hồn, nhân cách của người đó rồi nhé.Khi yêu thì ta bỏ qua những cái không tốt từ người yêu, còn khi chưa yêu thì miễn bàn nhé.:)Toàn chém gió ko cần đẹp trai/đẹp gái, nhưng thâm tâm lúc nào cũng muốn cũng vừa vừa?Vừa là thế nào?Cũng đủ để mình nhìn là đẹp thì đâu có gọi là vừa.
Chị này na ná Ruby nè, suốt ngày cứ tự chê mình xấu, trong khi thì đẹp hơn cả khối người đau khổ vì chuyện đó chứ :m020:

Ôi trồi ôi xấu thì sao, sao phải ghen tị với người đẹp đc đưa đón bằng xe sang trọng chứ. Lòng ghen tị lại làm cho chính mình xấu đi thêm. Gương mặt và thể hình có xấu rồi, thì cố gắng sao cho tâm hồn đẹp vớt vác đc phần nào.
"Mập nhưng tấp nập người theo, Lùn nhưng ùn ùn người yêu :">"

“Cảm ơn đời đã cho Em 1 khuôn mặt tầm thường và 1 vóc dáng không hoàn mĩ
Để Em biết rằng Ai yêu Em vì cái đầu biết suy nghĩ chứ không phải là 1 cái đầu để trang trí rồi đi chọn cái thẩm mĩ bên ngoài.” :)

nhiều người con gái xấu hạnh phúc vẫn đến với họ mà, dù thích người có ngoại hình đẹp thì tâm hồn đẹp vẫn là thứ quyết định trong hôn nhân mà:D
“Cái đẹp nội tâm rất quan trọng á? Ừ, thì đúng là rất quan trọng. Con trai không phải là không để ý đến cái đẹp nội tâm mà chỉ quan tâm đến cái đẹp nội tâm của những người con gái đẹp. Nội tâm của con gái càng đẹp bao nhiêu thì như cây thêm hoa, càng đẹp bấy nhiêu. Còn nội tâm của con gái xấu thì dù có đẹp đến bao nhiêu đi chăng, thì cũng vẫn thế mà thôi.”

Xấu là cái tội của phụ nữ
Nghèo là cái tội của đàn ông

;))

Trong thực tế rất nhiều cô gái xấu lấy chồng đẹp trai đó thôi, chỉ có 1 số ít thôi, mà gái xấu thì cũng có ngày gặp xấu trai chứ lo gì đâu!!!
Nhưng đc vài năm thằng chồng đẹp trai đi bồ bịch lăng nhăng ở ngoài. Gái xấu ở nhà làm lụng nuôi con!
Nồi nào vung nấy là chuẩn

mún quảng cáo mà che hít rùi còn đâu nữa nhè/????????????????????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week