Tutorial Gần cả 100 site PTP, site CPM và cách nhận biết fake site PTP và site gốc

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
c vina này chẳng biết thế nào là fake hay không fake, mà không nên dùng từ fake ở đây. xtent mà kêu ko fake như bạn nói thì bạn hiểu biết quá ít, dù sao cũng thanks bạn đã liệt kê ra cho mọi người nhiều site. tuy nhiên lại không chọn lọc, reviews kỹ hơn cho mọi người kiếm $ được dễ hơn :D
Thân!

Last edited:
c vina này chẳng biết thế nào là fake hay không fake, mà không nên dùng từ fake ở đây. xtent mà kêu ko fake như bạn nói thì bạn hiểu biết quá ít, dù sao cũng thanks bạn đã liệt kê ra cho mọi người nhiều site. tuy nhiên lại không chọn lọc, reviews kỹ hơn cho mọi người kiếm $ được dễ hơn :D
Thân!
Dạ, em đã nói biết chút ít về PTP thôi mà... đâu có bằng anh :)

Newbie4vn

Junior
Reactions
133
MR
0.000
Follow me on Facebook
Thân!

bạn VinaCaptcha chỉ pupb site cho a e chiến thôi , mà sao bro nghe vẻ bức xúc vậy :D
có phải bạn ý liệt site của bro vào type fake ko :D
sao bro ko pup luôn fiveptp ,workptp của bro đi :D:D:D

lephongtran

Junior
Reactions
42
MR
0.000
bác nào biết host nào rẻ chiến PTP CPM không ta! cỡ 200k views 1 ngày hoặc ai biết cài HOST chi tiết cho VPS chỉ mình với có 1 đống VPS linux toàn cắm Hitleap không ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week