Tutorial Gần cả 100 site PTP, site CPM và cách nhận biết fake site PTP và site gốc

bị banned rồi hả thằng socialbox những thằng bênh vực thằng Cường Hen đúng là chả thằng nào tốt cả.
Chủ thớt ơi cho em theo làm đệ tử với :D
Cậu giỏi thế mà còn giả vờ hoài :)

cái 61 lấy link treo ở đâu cậu ?

bác thớt cho hỏi thằng http://www.ptp123.com/ có thể code link PTP của nó không, hay chỉ treo cái code CPM thôi. thanks
Hok cậu, phải add script tag của nó vào blog chạy dạng cpm, ko chạy dc link ptp của nó, ví nó hok có link ptp.

c vina này chẳng biết thế nào là fake hay không fake, mà không nên dùng từ fake ở đây. xtent mà kêu ko fake như bạn nói thì bạn hiểu biết quá ít, dù sao cũng thanks bạn đã liệt kê ra cho mọi người nhiều site. tuy nhiên lại không chọn lọc, reviews kỹ hơn cho mọi người kiếm $ được dễ hơn :D
Thân!

Last edited:
c vina này chẳng biết thế nào là fake hay không fake, mà không nên dùng từ fake ở đây. xtent mà kêu ko fake như bạn nói thì bạn hiểu biết quá ít, dù sao cũng thanks bạn đã liệt kê ra cho mọi người nhiều site. tuy nhiên lại không chọn lọc, reviews kỹ hơn cho mọi người kiếm $ được dễ hơn :D
Thân!
Dạ, em đã nói biết chút ít về PTP thôi mà... đâu có bằng anh :)

Dạ, em đã nói biết chút ít về PTP thôi mà... đâu có bằng anh :)
có một chút gato nhẹ. haha, mình nói cái khái niệm cơ bản để nhận biết và cách c gọi chưa thật đúng thôi.

Thân!

bạn VinaCaptcha chỉ pupb site cho a e chiến thôi , mà sao bro nghe vẻ bức xúc vậy :D
có phải bạn ý liệt site của bro vào type fake ko :D
sao bro ko pup luôn fiveptp ,workptp của bro đi :D:D:D

bạn VinaCaptcha chỉ pupb site cho a e chiến thôi , mà sao bro nghe vẻ bức xúc vậy :D
có phải bạn ý liệt site của bro vào type fake ko :D
sao bro ko pup luôn fiveptp ,workptp của bro đi :D:D:D
đã pub từ rất lâu, có lẽ c không để ý thôi. chữ ký nhé

bác nào biết host nào rẻ chiến PTP CPM không ta! cỡ 200k views 1 ngày hoặc ai biết cài HOST chi tiết cho VPS chỉ mình với có 1 đống VPS linux toàn cắm Hitleap không ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week