Tutorial Gần cả 100 site PTP, site CPM và cách nhận biết fake site PTP và site gốc

pop thì cái nào chả dc :( chỉ sợ thằng treo giống mình nó chặn pop up thôi
Blog mà gắn popup thì chỉ có dùng tool + browser tự cấu hình lại mà chiến, chứ để tự nhiên thi thua, vì đa phần Visitor ghét popup và mặc định là blocked sạch popup.

đang nhiều vps at&t quá mà ko biết chiến site nào bgio...site nào rate tạm đc tý pro nào chỉ cái coi..xin đc hậu tạ :D

Last edited:
có site cpm nào cho site việt ko anh
Tớ nhớ có vài site Việt PTP còn CPM thì tớ chưa tìm thấy, nhưng tớ lại hok khoái sưu tầm site PTP Việt :D
đang nhiều vps at&t quá mà ko biết chiến site nào bgio...site nào rate tạm đc tý pro nào chỉ cái coi..xin đc hậu tạ :D
VPS ATT thì ngon rồi, live lâu. Cậu theo list PTP của tớ, từ trên xuống là được, trên cùng là ngon nhất...
Có tool chiến PTP nữa ah ? Ghê thật.Bán nhà kiếm tiền mua xem sao :)
Sao lại hok cậu ! chứ chiến hok tool, dùng mấy cái traffic exchange, jingling, hitleap, treo tự surf thì ngày được bao nhiêu $ đâu nè.
Cần sư phụ đây...........ai hướng cái dẫn cho miếng nào.............
Cậu giỏi thế mà cần sư phụ gì... thấy cậu còn sell cả SSH thì biết Pro quá rồi :)

Tớ nhớ có vài site Việt PTP còn CPM thì tớ chưa tìm thấy, nhưng tớ lại hok khoái sưu tầm site PTP Việt :D

VPS ATT thì ngon rồi, live lâu. Cậu theo list PTP của tớ, từ trên xuống là được, trên cùng là ngon nhất...

Sao lại hok cậu ! chứ chiến hok tool, dùng mấy cái traffic exchange, jingling, hitleap, treo tự surf thì ngày được bao nhiêu $ đâu nè.

Cậu giỏi thế mà cần sư phụ gì... thấy cậu còn sell cả SSH thì biết Pro quá rồi :)
ATT công nhận ngon thật nhanh nữa :D mih ko có web riêng nên đang kiếm site ptp nào lấy link treo trực tiếp luôn,blog bh nhanh xóa nản lắm :( pro chơi thấy site nào ổn chỉ tớ site ...hihi yh: tiger0386

Nhận sư phụ làm ăn thôi mà
Ngâm củ PTP vs mấy TUT free thì chắc chỉ có tốn thời gian và tiền bạc thôi

vps at&t reg site nào z cậu ? cho xin cái link với nhen

Bác nào có tâm huyết chiến mình share host cho - add domain vào rồi chiến

http://www.adswiki.net/6294/advantageglobalmarketing#.UnNjjdK5JRO
site này truoc định chơi nhưng vào dưới cùng thấy bọn tây nó cmt là site này scam nên ko dám chơi nữa ... chiến lại thôi :D
Site này có trong list đang chờ review của tớ, nên hok biết có paid hay hok! Nhưng check trust site thì thấy ok ấy, High Trust = 90%.
tức là site cpm chấp nhận trafic việt đó ạ
Trời, nói hok rỏ ai biết được, pó tay thật. PTP đừng mơ traffic VN hay China mà có ăn... cứ US, CA, UK mà đánh tới...

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back