gặp gái đẹp muốn làm quen thì phải làm sao?

nhiều lúc gặp một em vừa mắt hết sức muốn làm quen...nhưng mà ko biết cách nào? sợ đột ngột quá nó lại cho là thô bỉ &có ý đồ...các bác có biết chiêu gì hay hay chỉ tớ xem...?
tớ cho rằng nó cũng có ý vời mình vì khi gặp lần đầu nó nhìn tớ kỹ lắm sau đó thỉnh thoảng lại nhìn mình ...nhưng ngại còn mình thì ko biết cách nào mở lời...?
bác nào kinh nghiệm chỉ nha...
thanks

mix_dance1105

Junior
Reactions
80
MR
0.001
nhiều lúc gặp một em vừa mắt hết sức muốn làm quen...nhưng mà ko biết cách nào? sợ đột ngột quá nó lại cho là thô bỉ &có ý đồ...các bác có biết chiêu gì hay hay chỉ tớ xem...?
tớ cho rằng nó cũng có ý vời mình vì khi gặp lần đầu nó nhìn tớ kỹ lắm sau đó thỉnh thoảng lại nhìn mình ...nhưng ngại còn mình thì ko biết cách nào mở lời...?
bác nào kinh nghiệm chỉ nha...
thanks

Tập ăn nói vào bác ạ. Mới gặp lần đầu thì ko biết chuyện gì để nói thì bác gắng xin cho được cái full name hay cái sđt nhé.
Vào google xem thử có FB hay blog gì liên quan ko nào. tìm hiểu em ý một tí cái đã.

Muốn quen luôn thì quân số của bên bác và quân số bên em ý phải = nhau nhé. 1 vs 1. 2 vs 2 là đẹp. Có lẽ bác ngồi ở quán cafe. Nếu gặp lúc em ý nhìn qua bàn của bác thì cố ra dấu hiệu xin phép được qua ngồi cùng bàn với em ý nhé ( xin phép đàng hoàng vì chúng ta là người lịch sự :)) ). Được em ý bật đèn xanh rồi thì xem như bác thành công 50% rồi đó. Còn lại thì tùy vào tài ăn nói của bác trong cuộc nói chuyện sau đó. đừng nổ. đừng điêu quá vì con gái thời nay ranh lắm :)) có tỏ ra thật thà chút xíu là dc :))

Upvote 0

thixkiemtien

Newbie
Reactions
35
MR
0.000
Gặp gái đẹp muốn làm quen thì trước hết bạn phải mạnh dạn tiến tới người đẹp mà bắt chuyện (một số người ngại hay mắc cỡ là mất đi cơ hội rồi đấy). Phần còn lại là do năng khiếu ăn nói của bạn và xem bạn và người đẹp có hợp rơ nhau không, còn nếu nàng chảnh không thèm nói chuyện lại thì thôi cũng chẳng cần làm quen với nàng làm gì cho mệt :D

Upvote 0

trymse

Senior
Reactions
337
MR
0.001

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads