[gấp]Payment Cancelled ,k thấy tìm về Paypal ??

Reactions
0
MR
0.001
Em thử lập 1 tk Personal để mua hàng trên ebay .sao khi mua ,em gửi tiền cho seller .1 ngày sau .thấy dòng này Order status/Actions :Cancelled .thế là làm sao ah các bác ?? Nếu là giao dịch bị cancell thì tại sao sau gần 1 tháng em k thấy tiền về tk paypal của em ??
sau đó em có hỏi lại thằng seller ,nó kêu đã ship hàng rồi ,chẳng hiểu sao nữa :| .Mà nếu nó đã ship hàng thì làm thế nào để lấy hàng ở Bưu Điện ạ ??
Các bác chỉ giáo em vs

hỏi nó track đâu @@!
em vừa hỏi xog ,chưa thấy rep .nhưng Order status/Actions:cancelled nghĩa là sao ah bác ??

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

hàng bao $ thế ? PP $ sạch hay bẩn đấy :)) , mà phải có Bill chứ nhỉ
PP sạch bác ah .có bill nhưng thấy mỗi dòng Order status/Actions :cancelled là lạ ,k hiểu nghĩa là gì

mở dispute đi ko track thì cậu thắng chắc :)

Bán hàng mà không có track number thì bạn mở dispute chắc sẽ thắng thôi mà.

quan trong la ban nhiu tiền, chứ 1 vài USD thì đâu cần làm thế

Dispute dc 45 ngày , 1$ cũng mở dispute vì nhìu lần như thế uy tín acc ebay của thằng seller đó sẽ bị giảm. Tiền của mình thì mình lấy lại 0.5$ nếu bị nó scam cũng mở nửa chứ đừng nói là 40$. Tiền chứ có phải giấy đâu. Chằng thà cho ăn xin làm phúc còn tốt hơn là để mấy thằng scam nó ăn .

Dispute dc 45 ngày , 1$ cũng mở dispute vì nhìu lần như thế uy tín acc ebay của thằng seller đó sẽ bị giảm. Tiền của mình thì mình lấy lại 0.5$ nếu bị nó scam cũng mở nửa chứ đừng nói là 40$. Tiền chứ có phải giấy đâu. Chằng thà cho ăn xin làm phúc còn tốt hơn là để mấy thằng scam nó ăn .

Không biết nói gì hơn :
Chuẩn MEN :binhsua06:

NHưng Order Status :Cancelled nghĩa là sao ah các bác ??
P/S: em mún thank các bác vì đã quan tâm đến 2pic của em mà chẳng thấy nút thank đâu :)) .bác nào chỉ em vs

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week