[gấp]Payment Cancelled ,k thấy tìm về Paypal ??

Reactions
0
MR
0.001
Em thử lập 1 tk Personal để mua hàng trên ebay .sao khi mua ,em gửi tiền cho seller .1 ngày sau .thấy dòng này Order status/Actions :Cancelled .thế là làm sao ah các bác ?? Nếu là giao dịch bị cancell thì tại sao sau gần 1 tháng em k thấy tiền về tk paypal của em ??
sau đó em có hỏi lại thằng seller ,nó kêu đã ship hàng rồi ,chẳng hiểu sao nữa :| .Mà nếu nó đã ship hàng thì làm thế nào để lấy hàng ở Bưu Điện ạ ??
Các bác chỉ giáo em vs

hỏi nó track đâu @@!
em vừa hỏi xog ,chưa thấy rep .nhưng Order status/Actions:cancelled nghĩa là sao ah bác ??

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

hàng bao $ thế ? PP $ sạch hay bẩn đấy :)) , mà phải có Bill chứ nhỉ
PP sạch bác ah .có bill nhưng thấy mỗi dòng Order status/Actions :cancelled là lạ ,k hiểu nghĩa là gì

mở dispute đi ko track thì cậu thắng chắc :)

Bán hàng mà không có track number thì bạn mở dispute chắc sẽ thắng thôi mà.

quan trong la ban nhiu tiền, chứ 1 vài USD thì đâu cần làm thế

Dispute dc 45 ngày , 1$ cũng mở dispute vì nhìu lần như thế uy tín acc ebay của thằng seller đó sẽ bị giảm. Tiền của mình thì mình lấy lại 0.5$ nếu bị nó scam cũng mở nửa chứ đừng nói là 40$. Tiền chứ có phải giấy đâu. Chằng thà cho ăn xin làm phúc còn tốt hơn là để mấy thằng scam nó ăn .

Dispute dc 45 ngày , 1$ cũng mở dispute vì nhìu lần như thế uy tín acc ebay của thằng seller đó sẽ bị giảm. Tiền của mình thì mình lấy lại 0.5$ nếu bị nó scam cũng mở nửa chứ đừng nói là 40$. Tiền chứ có phải giấy đâu. Chằng thà cho ăn xin làm phúc còn tốt hơn là để mấy thằng scam nó ăn .

Không biết nói gì hơn :
Chuẩn MEN :binhsua06:

NHưng Order Status :Cancelled nghĩa là sao ah các bác ??
P/S: em mún thank các bác vì đã quan tâm đến 2pic của em mà chẳng thấy nút thank đâu :)) .bác nào chỉ em vs

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,542
174,824
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom