• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Gặp thằng *** scam ...

chaongaymoi

Banned
Reactions
233
MR
0.000
vẫn còn rất nhiều ex uy tín vẫn hoạt động, lần sau nếu bạn hoặc mem nào ko rõ thì nhờ mình làm trung gian hoặc mình giới thiêu cho nhé!! mấu bác scam kiếm tiền bằng xương máu người khác chả hiểu các bác lừa được người khác bưng bát cơm lên ăn vào ko ko suy nghĩ gì sao??
rồi 1 mai kia rồi cũng đến lượt các bác đấy, giao nhân gì gặp quả đấy!! sống trên đời cùng là con người mình nghĩ ko giúp nhau được thì thôi thì cũng nên có cái tâm!!
Mod ơi mod cho em xin cái YH đi, để mai mốt có giao dịch thì nhờ Mod trung gian giúp.

KiNiemKhoQuen

Banned
Reactions
70
MR
0.000
bạn bảo là "muốn lên đây giao dịch vs ae cho vui lấy kinh nghiệm exchange lun" thì bạn được kinh nghiệm exchange rồi còn gì nữa:binhsua163:

nhanhlenemoi

Junior
Reactions
57
MR
0.009
Chat with me via Skype
hôm trước mình cũng bị scam y như bác mât 25$. bài học xương máu *** tin thằng nào hết

- - - Updated - - -

bọn *** này chắc ngày xưa ông nội *** bà ngoại nó đẻ ra nó đấy mà

tuyenbt

Banned
Reactions
157
MR
0.000
mình bị scam với thủ đoạn tương tự cách đây nửa năm.vì bản yahoo này trong log chat cũng hiện tên chứ không hiện nick nên rất dễ nhầm lẫn,tính làm 1 bài cảnh báo để anh em chú ý,nhưng lâu vẫn chưa viết được.

hopthurac

Newbie
Reactions
90
MR
0.039
chia buồn cùng bạn, gieo nhân nào gặt quả đó thôi bạn à, trước sau gì cũng bị quả báo, còn bạn rút được kinh nghiệm và tránh mất số tiền lớn hơn sau này.

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
Mất $74 một số tiền rất lớn vs mình trong hoàn cảnh hiện tại, vì là tiền mua thuốc cho vợ, mồ hôi nước mắt 2 tuần qua, nó ăn của mình rồi nó sẽ lãnh trọn hậu quá nó để lại, trời cao có mắt

Một bài học quá đau thương khi giao dịch trên này, vì exchanger đang có bão :(
em trả lời anh ở yahoo nhé anh pm cho em rồi ,anh sẽ gởi tặng em 10 PM coi như chia buồn và giúp em phần nào để vượt qua hoàn cảnh khó khăn này nhé

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
em trả lời anh ở yahoo nhé anh pm cho em rồi ,anh sẽ gởi tặng em 10 PM coi như chia buồn và giúp em phần nào để vượt qua hoàn cảnh khó khăn này nhé
Đó giờ dô mmo, chưa bao giờ hỏi ai 1 cái gì cũng chả bao giờ học ai nên ko nể ai hết dù có lớn tuổi hơn, riêng anh chemgio, người đầu tiên em thực sự gọi anh trên mmo này kể cả trên câu chữ lẫn trong lòng, qua bao vụ cho mượn tiền rồi bị scam, giúp đỡ ae lúc hoạn nạn. EM NỂ ANH

Boboiboy

Senior
Reactions
158
MR
0.037
Bài học cho những ai ko có tính cẩn thận trong giao dịch,chia buồn với bác thớt.

Bị scam lần này lỗi cũng 1 phần ở thớt,nếu số tiền quan trọng như vậy thì nên đề phòng,chủ động add nick người trung gian chứ đợi người ta add thì ăn scam cũng chỉ tự trách mình thôi,đây là điều cơ bản trong giao dịch.

kolovn

Hero
Reactions
963
MR
0.810
Chat with me via Skype
Chia buồn cùng chủ thớt. híc híc. Không bao giờ có chuyện mod đi hỏi trước đâu cậu. và nếu giao dịch với mod thì cũng phải xác nhận topic chứ k thể k được.
Một bài học đắt giá đấy, rút kinh nghiệm lần sau thôi cậu à

winhyip

Banned
Reactions
111
MR
0.000
chia buồn cùng bác, thật không may khi gặp những đứa như thế này. rút kinh nghiệm, nó vẫn đang đọc những status này và chắc nó đang cười, khốn thật mấy thằng ăn cướp....:binhsua76:

Reactions
393
MR
0.006
Cũng lại thằng này. Hôm trước mò vào định hốt 174 wmz của mình. Bị mình phát hiện ngay sau khi pm ròi, nhưng giả vờ hong biết, dẫn nó đi 1 vòng chợ lớn chơi, nó biết nó bị mình phát hiện tự nhiên biến mất.

hyipall

Senior
Verified
Reactions
536
MR
0.042
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đệt mịa mấy con do,g scam,nguyền rủa nó ra ngoài đường thì bị xe cán chết, vợ,con, bố mẹ nó chết banh xác ko có chỗ chôn thân.loại scam này chắc cũng éo sống được bao lâu đâu
Ps: tao biết con ch,ó scam nó đang ở trong topic này, mày đừng tưởng scam xong là liếm đc số tiền đó đâu con à, Đều có nhân quả hết đó con ch,ó scam à

niceday

Hero
Verified
Reactions
1,332
MR
141.016
CŨng chia buồn cùng bạn và buồn hơn khi biết số tiền đó bạn dùng để làm gì? Mình chỉ thắc mắc các bạn vì sao cần chênh cái tỷ giá giữa 21.5 ban đưa ra và giá 21 người mua uy tín đưa ra (dù dịch vụ exchange down nhưng vẫn có rất nhiều người đứng ra thu mua)? Nếu số tiền thật sự quan trọng như vậy bạn cần gì ngần ngại khi để mất 74x500= 37000 đ? Rồi giao dịch trong mạo hiểm như vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week