• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Gặp thằng *** scam ...

gigibon

Junior
Reactions
44
MR
0.377
Chat with me via Yahoo Messenger
Uppppppppppp lên hộ bạn hiền, mình củng bị Scam mất 30$ :)) nhưng không phải thằng này ;)).
Hồi chiều bị nó Scam hụt mất 100$ may mà vớt vát lại được. :))=))

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
Giao dịch thì kiếm mấy bác có bảo hiểm mà giao dịch, có gì còn đòi được :(
bảo hiểm thời nay khác bảo hiểm thời xưa ,cần căn cứ thêm vào nhiều yếu tố khác nữa ,mới có cái topic 1 người nick mới đóng bảo hiểm rồi bán cam ,trước đó cái vụ của appkid gì đó là mở màn cho cái chiêu đóng bảo hiểm rồi đi cam nên bây giờ ngoài việc đóng bảo hiểm còn phải xem thời gian tham gia ,những bài post của người đó trong forum ,xác nhận giao dịch qua topic ,xác nhận điện thoại.... ,nói chung càng cẩn thận càng tốt
Đó giờ dô mmo, chưa bao giờ hỏi ai 1 cái gì cũng chả bao giờ học ai nên ko nể ai hết dù có lớn tuổi hơn, riêng anh chemgio, người đầu tiên em thực sự gọi anh trên mmo này kể cả trên câu chữ lẫn trong lòng, qua bao vụ cho mượn tiền rồi bị scam, giúp đỡ ae lúc hoạn nạn. EM NỂ ANH
anh thì sống theo phương châm ở hiền gặp lành,giúp được ai thì giúp nếu mình có thể,nếu 1 người đang khó khăn cần giúp đỡ anh giúp được anh sẽ giúp,theo a giá trị của 1 con người trong cuộc sống được đánh giá bằng những hành động chia sẻ đem lại niềm vui hạnh phúc cho người khác chứ ko phải được đánh giá bằng vật chất hay vẻ bề ngoài ,giúp người thì mình cũng có được niềm vui khi thấy người ta vui ,hơn nữa bạn này đang ở trong hoàn cảnh rất tội ,thử đặt mình vào trường hợp của bạn ấy sẽ hiểu được cảm giác của bạn ấy, việc anh làm chỉ phần nào chia sẻ với bạn ấy thôi ,ko giúp được gì nhiều ,hy vọng là qua đó bạn ấy vẫn còn niềm tin vào cuộc sống vào con người vào 1 xã hội mà thạch sanh thì ít lý thông thì nhiều :binhsua90:
CŨng chia buồn cùng bạn và buồn hơn khi biết số tiền đó bạn dùng để làm gì? Mình chỉ thắc mắc các bạn vì sao cần chênh cái tỷ giá giữa 21.5 ban đưa ra và giá 21 người mua uy tín đưa ra (dù dịch vụ exchange down nhưng vẫn có rất nhiều người đứng ra thu mua)? Nếu số tiền thật sự quan trọng như vậy bạn cần gì ngần ngại khi để mất 74x500= 37000 đ? Rồi giao dịch trong mạo hiểm như vậy?

nhiều khi con người có những lúc như vậy đấy ,có thể bỏ ra hàng chục, hàng trăm ,hàng triệu để xài hay để giúp người khác nhưng mà đôi khi chỉ cần 1 vài đồng trong mua bán cũng so đo tính toán từng ly từng tí ,con người mình nhiều khi mâu thuẫn thế đấy ,rồi có 1 lúc nào đó mình ở trong trường hợp đó thì sẽ hiểu àh :binhsua90:

cmaster

Junior
Reactions
72
MR
0.030
mùa này dc mùa cam hay sao đây hixxxx....hum qua mình cũng mất 15$PP xong @@

mùa này dc mùa cam hay sao đây hixxxx....hum qua mình cũng mất 15$PP xong @@

cam thì bán quanh năm rồi,chẳng qua vừa rồi do bão LR cuốn phăng đi tất cả ảnh hưởng đến tất cả mọi người trong đó có cam nên cam phải tranh thủ bán càng nhiều càng tốt không thì đói ,bão LR cuốn của mình đi cũng 2k LR tiền chuẩn bị đầu tư làm ăn nên ko có rút đồng nào hic hic,cũng buồn lắm chứ , ,túi tiền của mình có ai ngờ nó lại bị lủng kiểu như thế đâu ,nhưng đành phải chấp nhận đứng dậy đi tiếp thôi chứ sao giờ haiz :binhsua90:

offerstart

Banned
Reactions
275
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
chia buồn với cậu, haizz tiền thuốc mem của v con ng ta mà cũng scam, thèn nào scam đọc dc tao khuyên trả lại dc bao nhiêu thì trả lại cho ng ta đi, chứ *** giàu dc với mấy đồng tiền đó đâu. Đàn ông sống trên đời *** có bản link sống thì *** bao giờ khá dc :|

MomQua

Newbie
Reactions
301
MR
0.000
em trả lời anh ở yahoo nhé anh pm cho em rồi ,anh sẽ gởi tặng em 10 PM coi như chia buồn và giúp em phần nào để vượt qua hoàn cảnh khó khăn này nhé

bảo hiểm thời nay khác bảo hiểm thời xưa ,cần căn cứ thêm vào nhiều yếu tố khác nữa ,mới có cái topic 1 người nick mới đóng bảo hiểm rồi bán cam ,trước đó cái vụ của appkid gì đó là mở màn cho cái chiêu đóng bảo hiểm rồi đi cam nên bây giờ ngoài việc đóng bảo hiểm còn phải xem thời gian tham gia ,những bài post của người đó trong forum ,xác nhận giao dịch qua topic ,xác nhận điện thoại.... ,nói chung càng cẩn thận càng tốt

anh thì sống theo phương châm ở hiền gặp lành,giúp được ai thì giúp nếu mình có thể,nếu 1 người đang khó khăn cần giúp đỡ anh giúp được anh sẽ giúp,theo a giá trị của 1 con người trong cuộc sống được đánh giá bằng những hành động chia sẻ đem lại niềm vui hạnh phúc cho người khác chứ ko phải được đánh giá bằng vật chất hay vẻ bề ngoài ,giúp người thì mình cũng có được niềm vui khi thấy người ta vui ,hơn nữa bạn này đang ở trong hoàn cảnh rất tội ,thử đặt mình vào trường hợp của bạn ấy sẽ hiểu được cảm giác của bạn ấy, việc anh làm chỉ phần nào chia sẻ với bạn ấy thôi ,ko giúp được gì nhiều ,hy vọng là qua đó bạn ấy vẫn còn niềm tin vào cuộc sống vào con người vào 1 xã hội mà thạch sanh thì ít lý thông thì nhiều :binhsua90:

nhiều khi con người có những lúc như vậy đấy ,có thể bỏ ra hàng chục, hàng trăm ,hàng triệu để xài hay để giúp người khác nhưng mà đôi khi chỉ cần 1 vài đồng trong mua bán cũng so đo tính toán từng ly từng tí ,con người mình nhiều khi mâu thuẫn thế
đấy ,rồi có 1 lúc nào đó mình ở trong trường hợp đó thì sẽ hiểu àh :binhsua90:

Em rất lấy làm cảm phục anh. Anh cho e thêm niềm tin rằng trong xã hội đầy rẫy những lừa lọc thủ đoạn, chà đạp lên nhau mà sống như bây giờ, điều đó càng đúng vs thế giới online này thì vẫn còn có người tốt ở quanh ta, a cho e thêm sức mạnh để đứng lên mà bước tiếp, thực sự mấy ngày qua e buồn chán nản chẳng muốn ăn uống làm việc gì cả, vì vừa bị mất tiền admin scam PTU xong, còn ít tiền vớt vát mà cũng đi theo mây khói,

Lỗi của e là e quá tin người, ko check kỹ kàng để dẫn đến hậu quá như vậy, nhưng e tin số tiền nó sẽ nuốt ko trôi vì vợ e có chuyện gì nó sẽ phải trả giá rất đắt

Cảm ơn a đã cho e thêm sức mạnh, thêm niêm tin mà bước tiếp ... tấm lòng của a e xin nhận

PS:/
[TABLE="width: 500"]
[TR]
[TD]06.06.13 05:20[/TD]
[TD]Receive[/TD]
[TD="colspan: 2"]Received Payment 10.00 USD from account Uxxxxxxx to account Uxxxxxxx. Batch: xxxx65xx. Memo: anh tặng em 10 PM hy vọng em vượt qua giai đoạn này
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Đã nhận tiền của a chemgio, trong lòng vui mừng khôn xiết, ko biết nói gì hơn ngoài từ rất cảm tạ và biết ơn a, vợ mình biết tin này chăc cũng vui mừng mà bớ
t bệnh đi vì 1 tấm lòng bao dung khi người khác gặp hoạn nạn

Last edited by a moderator:
cuộc đời đầy rẫy chông gai ,có vấp ngã thì mới có đứng lên ,quan trọng là rút kinh nghiệm để đừng có té vào cái hố giống như vậy nữa ,thôi thì coi như của đi thay người đi ,quan trọng là em biết đứng lên,lần đầu tiên em giao dịch nên bị cam kiểu như vậy thì cũng ko có gì là lạ ,buồn thì buồn đó nhưng qua đó rút kinh nghiệm nha ,ngày xưa lần đầu anh mua pz cũng bị dispute mất tiền a cũng buồn lắm nhưng qua đó rút kinh nghiệm ,rồi sau đó giúp thằng em kia như là a em mà nó lừa a a cũng buồn bực lắm nhưng sau đó thì cũng thôi kệ nó đi ,nhân quả tuần hoàn mà ,có thể mình đã từng lấy của nó nên giờ nó lấy lại của mình ,cũng như việc anh giúp em hôm nay có thể là em đã từng giúp ai đó nên bây giờ anh giúp lại em hiih ,cho nên cố gắng mà ăn ở hiền lành giúp đỡ mọi người khi mình có thể giúp nhé hihi ,check account luôn nhé hiih

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week